เสียดายมากๆๆรถลูกพี่ครับวันนี้เอง บา่ยสาม

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ปาลิตา มงคล, 8 มีนาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    เสียดายมากๆๆรถลูกพี่ครับวันนี้เอง บา่ยสาม

1. เป็นอะไรมากมั๊ยครับเนี่ย ?

2. ออกข่าวด้วย ชนรถตู้ มีผู้เสียชีวิตคับ แต่ไมาแน่ใจมาฝั่งไหน

3. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    ดูข่าวอยู่เมื่อหัวข้ำ

4. Paul Chanatuth

Paul Chanatuth Guest

0
    0
    0
  5. เหลือแค่นี้

6. รถใครอ่าคับ ...ในคลับเราไหม

7. ตกใจครับ ขับรถดีๆกันนะครับ

8. ึคนขับครับ

9. สาธุ ขอให้ปลอดภัย

10. Deaw Eakkachai

0
    0
    0
    คนขับคาที่ครับพี่จุ้ยบอกครับ

11. Deaw Eakkachai

0
    0
    0
    แต่ไม่ใช้เจ้าของรถครับ

12. ช่างเอารถไปลองครับ

13. เจ้าของรถมายรู้เรื่องเลย

14. ในตัวเจอยาบ้าอีก6เม็ดเงินอีกจำนวนหนึ่ง

15. สงสัย "ดีด"

16. ช่างเอาไปลอง เลยเป็นสภาพนี้อะนะพี่ ไม่อยากว่าคนก็ตายไปแล้วอะ

17. แต่เจ้าของรถอะเซงน่าดู

18. โอ้วววว ตอนนี้เจ้าขิงรถเป็นไงมั่งครับ ...

19. ซึมครับแต่งไปเป็นแสน

20. นั้นละคับ เอาผิดใครละที่นี้

21. ร้อยเวลบอกกะครอบครัวผู้ตายครับ

เจ้าของอู่จะรับผิดชอบไหม หรือจะปัดให้ญาติคนตาย แค่คิดก็เซงแทน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้