จงบอกถึงความแตกต่าง ^__^

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เบียร์ วีระ คำสุวรรณ, 8 มีนาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    จงบอกถึงความแตกต่าง ^__^

1. เท่ห์คนละแบบครับพี่..ด้านขวาดุดี..อิอิ

2. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    คนตัวสูงๆ ขับแบบด้านขวาลำบาก มันบังตาไปหมด สุดท้ายต้องเอาออก :)

3. ดีนะตัวผมกำลังดูดีเลยใส่แบบด้านขวาได้

4. Dew Romkloa

0
    0
    0
    ถ้าตัวเตี้ยๆจะขับสบาย ^_^

5. ผมตัวไม่เตี้ยนะพี่ดิว แค่ไม่สูง

6. Dew Romkloa

0
    0
    0
  7. Paul Chanatuth

Paul Chanatuth Guest

0
    0
    0
    อันเก่าเงากว่าเยอะ อิอิ

8. นั่นงะ ทำไงให้เงาได้อะ พี่ฐาาาาาา

9. พยายามนั่งให้เตี้ยไว้ จะได้ไม่บัง

10. ไม่ต้องพยายามเลยครับ เพราะ..???.. อย่าบอกว่าเตี้ยสิครับ กระเทือนใจ ฮืออออ

11. Dew Romkloa

0
    0
    0
    ผมเตี้ย 187 ไม่รู้จะนั่งยังไงให้ไม่บังอะคับ คุณแม่ กาญจนเดช เดชา ^_^

12. โอ้ววว พี่ดิว เตี้ยกว่าผมนิดเดียวเอง ผมสูงตั้ง 158 กร๊ากๆๆๆๆๆ เอิ๊กๆๆๆๆ

13. ผมหายุ่ คับสนใจแบ่งปันมั้ยเอ่ย. ขอราคาด้วยนะคับ

หาได้ที่พี่ ด.ช. ธีรสิทธิ์ สินเทศ ได้เลยครับมีแบบครบชุด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้