มีใครเคยเปลี่ยนยางแท่นเครื่อง NV มั่งครับ ราคาเท่าไรกันครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Wisanugorn Tongnguleume, 11 มีนาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    มีใครเคยเปลี่ยนยางแท่นเครื่อง NV มั่งครับ ราคาเท่าไรกันครับ เมื่อกี้โทรไปถามศูนย์ราคาแรงมาก รับไม่ได้ อยากรู้ราคาตลาดเป็นไงครับ

1. ราคาแรงนี่เท่าไหร่คับ

2. รวมสี่ตัวนี่เกิน 5k ครับ

3. แรงจริงคับ ผมเคยถามของธรรมดาอันละ5-600 คับ

4. เคยเปลี่ยนไหมครับ คุณภาพโอเคไหมครับ

5. เคยเปลี่ยนบางตัวคับ ไม่เกิน2ปี

6. รอเย็นๆ เดี๋ยวคนตอบก็มาคับ

7. เปลี่ยนของธรรมดามา ราคาตามพี่น้อยค่ะ

8. เชียงกงชิ้นละ500

9. เบิกของแท้ใหม่ๆลูกละ พันกว่า

10. คุณ กาญจนเดช เดชา เปลี่ยนแล้วทนทานดีไหมครับ คุ้มค่าตัวไหม

11. เปลี่ยนมา3ตัว อาการก็สั่นที่เครื่องก็เงียบปกติค่ะ

12. ขอบคุณครับ

13. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    อยู่แถวไหนละคับ

14. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ถ้าใกล้ๆพี่ตุ้ยให้พี่ตุ้ยจัดให้ได้คับ

15. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    ถ้างบน้อยใช้วิธีเปลี่ยนเฉพาะบู๊ธยาง ใช้ขาเดิมก็ได้ บู๊ธยางสามารถอัดออกมาได้ ค่าบู๊ธยางลูกละประมาณสองร้อย ค่าอัดเข้าออกลูกละ50 ใช้ได้ทนพอสมควร แต่จะให้ดี100% แนะนำของแท้ หรือของเชียงกงครับ :)

16. แวะหาพี่ตุ้ยเลยคับ ผมรอว่างอยู่เหมือนกันสึกจนหมดแระ

17. สึกแล้วจะเป็นไอ้ทิด5555

18. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
  19. ผมอยู่ฝั่งธนครับ คุณ Apichat uttrapun

20. บ้านผมอยู่สาย4

21. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ไม่ไกลกันด้วย นัดพี่ตุ้ยเลยคับ

22. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    ผมก็อัดบู๊ทใหม่ครับ ราคาตามพี่ดิวครับใช้มา2ปีและยังแน่นอยู่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้