ใช่รถในคลัปมั้ยครับคันนี้ พอดีผ่านไปเห็นเลยแอบถ่ายมา สวยดี ขออนุญาต เจ้าของรถด้วยนะครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Off Korat, 11 มีนาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Off Korat

Off Korat Guest

0
    0
    0
    ใช่รถในคลัปมั้ยครับคันนี้ พอดีผ่านไปเห็นเลยแอบถ่ายมา สวยดี ขออนุญาต เจ้าของรถด้วยนะครับ

2. Chanon Nayong

Chanon Nayong Guest

0
    0
    0
    จัดเลยเจ้

3. โอ้ว..ไม่ไหว

4. Off Korat

Off Korat Guest

0
    0
    0
    เห็นว่าขาย160000ครับ เลยต้องถอย

5. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    ที่ไม่ไหว ..สงสัยติดประตู ^_^

6. หน้าของอะไรครับนี้ ใครก็ได้ตอบผมที่ครับขอบคุณมาก

7. ผมว่าน่าจะ มาสด้า3 ครับ

8. เคยเหนที่ร้าน p n style ตลาดไทขายรถตรงสามแยกปักธงชัย ครับ

9. รถของร้านเค้าครับ

10. น้องเค้าถามหน้าของอะไรค่ะ ไม่ใช่รถอะไรค่ะ พี่ ตี๋ ออโต้ เซอร์วิส

11. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    ด้านหน้าน่าจะเปนไฟแต่งของ civic eg ครับ ไม่แน่ใจนะคับ ยังไม่ค่อยรู้รุ่นรถ :)

12. ชอบกันชนท้ายจัง มีสำเร็จรูปขายบัางไหมน๊า.....

เหมือนจะเป็น พัลซ่าไม่ก้อเซฟฟิโร่ ตัวนอก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้