รบกวนสมาชิก Nv Club แถวราชภัฏโคราชช่วยแนะนำอู่หน่อยคับ พี่รด สมาชิกจากใต้...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Thammarong Rugthong, 11 มีนาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนสมาชิก Nv Club แถวราชภัฏโคราชช่วยแนะนำอู่หน่อยคับ พี่รด สมาชิกจากใต้ โดนมอไซค์ชนด้านหน้า จะหาอู่เพื่อตีราคาครับ

1. เบอร์ติดต่อพี่รดคับ 08 6596 4752

2. ติดต่อไปแล้วคับเดี๋ยวพี่แกมาหา

3. ครับ ขอบคุณสมาชิก nv เกรียงไกร แทนพี่รดคับ

4. ยอดเยี่ยม

5. ผมยุโคราช มีร้านญาติๆ อยู่หลังค่ายสุรธรรม ไกลจากราชภัฏ เลย

6. เพิ่มเติมนะครับ แถวๆหน้า ม.ราชภัฏโคราช ต้องขับรถอย่างระวังครับ นักศึกษาทำผิดกฏจราจรกันเยอะ เกิดอุบัติเหตุบ่อยมาก

7. ขอบคุณสมาชิกทุกท่านมากครับ ช่างมาประเมินราคาตกลงกันได้เรีบยร้อยแล้วครับผม

8. Paul Chanatuth

Paul Chanatuth Guest

0
    0
    0
    หายไวๆครับพี่

9. อยู่กับพี่่เกรียงไกรครับ

10. ขอบคุณทุกท่านมากครับ

11. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    นิดหน่อยคับพี่รด

12. กลับมาหล่อไวไวนะครับ

13. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    จบเรื่องและ หายไวไวนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้