ความหวังส่งมาถึงแลัวนะครับ อิอิ ของใหม่เบิกห้างเรย ขอบคุณคร้าบบบบ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เจนภพ รัตนศิริวิบูลย์, 13 มีนาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ความหวังส่งมาถึงแลัวนะครับ อิอิ ของใหม่เบิกห้างเรย ขอบคุณคร้าบบบบ

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ถ่ายมาชมหน่อยนะคับ

2. นี่ครับ ตอนรวมร่าง อิอิ

3. Apichat Uttrapun ได้ครับ

4. อันไรหรือ?

5. ห่อมาดีมากเลยครับพี่ ขอบคุนค้าบบบบบ

6. รอเนวิเกเตอร์อยู่ครับ ยังไม่ได้ออกไปลองเรยยย อิอิ

7. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    คราวนี้รอชมตอนใส่ว่าจะเป็นอย่างไรคับ

8. รอแปปนึงคร้าบบบพี่ อิอิ

9. พี่Attapon Ploy คร้าบ ตอนรถจอดทำไมความเร็วขึ้นอ่ะคับ วิ่งไปวิ่งมา

10. ถ้าไมล์ขึ้น ทั้งที่รถไ่ม่ขยับ สาเหตุที่เป็นไปได้ น่าจะเกิดจาก มีแรงดันไฟฟ้าเข้ามายังสายสัญญาณเฝืองไมล์ ลองทดสอบด้วยการ ช๊อตสายไมล์ ดูก่อน ว่าพบอาการเข็มไมล์กระดิกหรือไม่ ถ้าไม่พบ ก็แปลว่า อาจมีไฟรั่วมายังสายไมล์ แต่ถ้าช็อตแล้ว ยังขึ้นอีก คงต้องตรวจสอบที่ตัวไมล์แล้วล่ะ

11. เจี๊ยบ..สายไฟ 2 เส้น ที่มาจากเฟืองไมล์ ลากใหม่เลยนะ ลากจากเฟืองเข้าเรือนไมล์เลย

12. ไปเซียงกงมา ไปเจอมาครับ ใครสนใจบ้าง

13. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    อะไรอ่ะคับ

14. ไมล์ nx + ที่ครอบเรือนไมล์

15. พี่เอจัดเลย

16. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    เท่าไหร่ครับคุณเจี้ยบ

17. ด.ช. ธีรสิทธิ์ สินเทศพี่แจ๊คถามถึงไมล์ช่ายป่าววว ถามพี่เมย์เลยคับปณต ซื่อตรง

18. Jacky Jdm

0
    0
    0
    เฟือง ค้าบ

19. อ่อ 850 พร้อมส่งคร้าบบบ

20. ฝากพี่แจ็ค หาให้หน่อย ของผมหมดแล้ว

21. Jacky Jdm

0
    0
    0
    เดี๋ยวไล่สายไฟใหม่ครับ ขอบคุนครับพี่Attapon Ploy

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้