เครียดใร... ดูพริตตี้ดีก่า

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Yuttana Meebubpha, 13 มีนาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    เครียดใร... ดูพริตตี้ดีก่า

1. พี่ยุทธคับ วันไปเอาหลังคาจัดแบบนี้ให้หน่อยนะคับ

2. ได้ครับ เด๋วปริ้นใส่ A4 ใว้ให้เลย :p

3. ขอโคโยดีฟ่าคับ เด่วต้องแวะระยองอีกคับพี่แป๊ปจะพาผมไป เดอะลัส มันคืออะไรหรอคับ ใช่ร้านอาหารป่าวววว

4. โคโยผมไม่ค่อยได้ใช้น่ะสิครับส่วนใหญ่จะใช้แต่ TNT หรือ SKF น่ะครับ :p

5. อ่อออ นึกว่าใช้ NSK

6. Pepzii D TeeZood พี่แป๊ป เดอะลัสคือไรอ่าาาาาา

7. 555พาไปหน่อยนะก๊าฟฟฟฟ

8. พี่ๆทั้งสองงงง

9. ผมไม่เคยไปก๊าบ เจอในยูตู๊ป...

10. แหม่มาเป็นลิงค์เลยนะครัชชช เสี่ยเจี๊ยบปลาทูซิ่งต้องเลี้ยงนะ

11. โด่วววว เจ้าบ้านต้องเลี้ยงสิครับ เนอะพี่ยุทธ อิอิ หาแนวร่วมๆ

12. ผมมัน กร๊อบ กรอบ คับ ลูก3เมีย5

13. น้องเมียล่ะ 555

14. โสด...ฮ่าๆๆๆ

15. ต้องมาดูเองอ่ะคับ. กั๊กๆๆๆๆๆ

16. มีแต่เพื่อนเมีย

17. น้องพี่ถามพ่อ น้องเมียถามพี่...

อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้