รถผม จะจอดชิดขอบรั้วมากไปหน่อย กระจกมองข้าง ด้านซ้าย หลุด Y-Y จะทำไงดีครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย JaBz Inception, 13 มีนาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JaBz Inception

JaBz Inception Guest

0
    0
    0
    รถผม จะจอดชิดขอบรั้วมากไปหน่อย กระจกมองข้าง ด้านซ้าย หลุด Y-Y จะทำไงดีครับ ซื้อใหม่ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ ช่วยแนะนำผมที (น้องใหม่หัดขับ เล่นไปซะแล้ว )

2. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    กระจกอย่างเดี่ยวหรือทั้งกรอบครับ

3. JaBz Inception

0
    0
    0
    เอิ่มมมม ตัวกรอบอย่างเดียวครับผม กระจกไม่แตก ไม่เป็นอะไร เหมือนมันจะไม่ยึดนิ่งๆ ขับไป ที่ปรับไว้ ขับๆไป กระจกมันลดลงล่างเลยครับ เลยว่าจะเปลี่ยน Y-Y

4. Deaw Eakkachai

0
    0
    0
  5. Deaw Eakkachai

0
    0
    0
    ตามนี้ครับ

6. JaBz Inception

0
    0
    0
    ขอบคุณครับผม เดี๋ยวว่างๆ จะถ่ายรูปมาให้ดูนะครับ

7. JaBz Inception

0
    0
    0
    แบบธรรมดา มีไหมครับผม

8. Deaw Eakkachai

0
    0
    0
    จัดไฟฟ้าไปเลยครับ พี่ Buem NV มีอยู่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้