nv น้องยึดแล้ว ก็เลย ได้ของเล่นใหม่

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย กอล์ฟ สุราษฎร์, 13 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    นี้ครับ หน้ายาว สปริงเกอร์ cb 750 8 วาว สตาทร์ เท้า
    ราคาก็110000 ครับ เพิ่งซื้อต่อ จากเพื่อนครับ

1. ก็ ยังคงเป็นสมาชิก 136 เหมือนเดิมครับ
    วันไหนว่างก็จะไปมตติ้งอีกครับ

2. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    เจ๋งครับสวยงาม........น่าจะยาวกว่า NV อีกนะนั้น:D:D

3. คันนี้พี่ ชายในทีม พึ่งซื้อมาครับ 120000 พร้อมทะเบียน
    แต่ง สไตร์ โอล สคูล มันส์มาก แปดวาวเหมือนกัน

4. ***_NASE_***

***_NASE_*** New Member Member

409
    13
    0
    สวยครับ แต่ระวังหน่อยเวลาออกจากซอยเดี๋ยวช่วงหน้าจะหายไปจากจอเรดา ช่วงนี้ฝนตกถนนลื่นขับขี่ระวังหน่อยนะครับเจ้านายยยยย

5. vinit...

vinit... New Member Member

459
    27
    0
    ก้านยาวจริงๆ

6. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    สวยครับ ระวังนะครับ เนื้อหุ้มเหล็กครับ

7. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    สวยๆๆน้อง น่าอิจฉาจริงๆๆของเล่นใหม่เยอะจิง:D

8. tangprasert

tangprasert New Member Member

566
    36
    0
    เหมื้อยไหมคร๊าบพี่

9. MR.JUNLANOP

MR.JUNLANOP Active Member Member

523
    29
    28
    ขับยากไหมอ่ะคับ กอล์ฟ

ดูท่าทางขับยากน่าดู

pop-ja ถูกใจสิ่งนี้
  10. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    ไกลๆ คงจะเมื่อยเหมือนกัน

11. น้องกอล์ฟ ทำอะไรรวยจังอ่ะ ขอกู้ตังค์หน่อยดิ่ อิๆ

12. jaturong03

2,084
    91
    48
    ถ้าได้ ขอด้วยนะครับเจ้านาย

13. สวยครับ

14. wutnv

wutnv Active Member Member

455
    34
    28
    เบรคหน้ามันอยู่ตงหนายอ่ะก๊อฟเอ้ย

15. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    เท่ห์...มากน้องกอล์ฟ...:cool:

16. คือว่า ถ้าฝนตก ไม่ขับครับ จะคับ honda streed ครับ
    ทีขับไม่ได้เพราะไม่มีบังโคลน และรถเปลือยทั้งคัน น้ำมันเข้าคาบูด้วย
    สรุปคือว่า ขับฝนตกไม่ได้ อิอิอิอิ

นี้คือสภาพรถ ตอนที่ ฝนตก ดูๆๆๆเหมือนหน้ายาวแต่งแฟนซี

17. แก้เซงไปเรื่อยแหละพี่ ป็อป ก็nv ผมน้องยึดแล้ว

RONG-RESCUE สวยครับ ระวังนะครับ เนื้อหุ้มเหล็กครับ

ไม่เป็นไร ก็มี สมาชิก เป็นหน่วยกู้ภัย อิอิอิ

triumph.nv สวยครับ
    ขอบคุนน่ะครับบบบบบบบบบบบบบ ที่ชม

MR.JUNLANOP ขับยากไหมอ่ะคับ กอล์ฟ

ดูท่าทางขับยากน่าดู

ก็ ยากเหมือนกันครับ ถ้าแฮนโหน จะเหนื่อย เมื่อยด้วย มี แต่ความเท่ครับ

MR.CAR007 สวยครับ แต่ระวังหน่อยเวลาออกจากซอยเดี๋ยวช่วงหน้าจะหายไปจากจอเรดา ช่วงนี้ฝนตกถนนลื่นขับขี่ระวังหน่อยนะครับเจ้านายยยยย

ครับ ต้องระวัง เวลาตีวงเลี้ยว ต้องใช้วงกว้าง แต่เวลา ขับ ธรรมดาไม่มีปัญหาครับ

18. ทำงาน เกี่ยวกับธุระกิจ ของคุนพ่อครับ
    ก็ มี สวนอาหาร 2แห่ง และ มีห้องคาราโอเกะแบบวีไอพีครับ
    และโรงแรม 1 แห่ง
    ไม่รวยครับ คุนพ่อบอกยังมีหนี้ สิน ตั้ง 8 ล้าน ที่ต้องผ่อนทุกเดือน
    ปล จะทำไง ก็กู้เงินธนาคารเขามาหมุนหนิ
    หนี้สิน ก็มัคจะคู่กับทรัพย์สิน

19. ไม่มีครับ มีแต่ หลัง
    สาเหตุ ที่ไม่มีเบรกหน้า เพราะว่า ถ้าเกิด มีแล้ว มันอันตราย แสปริงด้านหน้าจะดีดตัว

green nv #032 เท่ห์...มากน้องกอล์ฟ...
    ก็คงแบบ นัน้แหละพี่เป้ เท่เวลาฝนแล้ง แต่ฝนตกก็ ต้องเป็นแล้วแมวตากฝน เพราะขับไม่ได้

20. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    พี่ไปสุราด ครั้งหน้าจะโทรไปพึ่งไปมาเมื่อสองเดือนที่แล้วไปนอนสมุย
    โรงแรมเพือนอะน้องไปครั้งหน้าพาเที่ยวด้วยเน้อ

21. sayon

sayon Member Member

607
    11
    18
    มีหลายคันจังเลย....เท่ดีนะ

22. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ที่รับปากพี่ไว้อย่าเพิ่งลืมนะน้อง เดี๋ยวจะแวะไปนอนบ้านน้อง

23. ยินดีครับบบบบบบบบบ
    อย่าลืมน่ะ เดี่ยวพาไปเที่ยวครับ

24. ยินดีรับใช้ครับพี่ เสือ ไม่ลืมครับ มาเลยครับ เปิดห้องให้ฟรีเลยครับ

25. jaturong03

2,084
    91
    48
    แหมยิ่งดูรถก็เท่ห์ คนยิ่งหล่อ มีคนซ้อนท้ายยังครับ

26. แหม แหม กามลังจาถามพอดีเลยค่ะ....
    แต่ดูแล้วมานมายมีเบาะสำหรับคนซ้อนท้ายนี่ค่ะ.....
    ..เค้าไว้สำหรับ...หล่อแบบเดี่ยวๆ....จิงมั้ยค่ะคุณกอล์ฟ....อิอิ
    +_________+

27. เข้าท่าเว้ย.....จัดไปๆ:cool:

28. ***_NASE_***

***_NASE_*** New Member Member

409
    13
    0
    โห้ หน้าฝนขับจนต้นไม้ขึ้นเลยหรอครับ ( กิ่งไม้หลังรถน่ะครับ ) แต่ยังต้องขับระวังๆนะครับ โดยเฉพาะช่วงฝนตกที่เวลาตกแบบไม่มีปี่ ไม่มี ขลุ่ย แต่เท่ดีครับถ้าจะให้ดีต้องมีสาวสวยหมวยเอ็กซ้อนท้ายด้วย อ่ะจึ๊ก..ๆ..ๆ

29. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    น้องเค้าคงจะซ้อนใครไม่ได้หรอกคับ กลัวรถโช๊คหน้าหัก ขับคนเดียวเท่ห์ดีออก จิงมั๊ยน้อง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้