สอบถามเรื่องยาง และราคาหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย ชาญชัย, 12 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ชาญชัย

ชาญชัย New Member Member

8
    1
    0
    :)จะใส่ล้อ ACCESS ขอบ 16 อะครับ จะใส่ยางยี่ห้ออะไรดีครับ ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ กะขนาดไว้ก็ 205-50-16 ครับ รบกวนผู้รู้ตอบด้วยครับ (ท่านที่ใส่อยู่ขอความเห็นหน่อยครับ) :)

2. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    Falken St115 Dunlop Direzza re 101 yoko S-drive
    ราคาใกล้เคียงม้างครับ 3พันนิดๆ (ไม่แน่ใจ)

3. Bird_Es

Bird_Es New Member Member

159
    15
    0
    Es501

4. nanote0

nanote0 New Member Member

87
    6
    0
    ผมใส่ dunlop direcza อยู่ครับ เนียนดีครับ

5. superfiat

superfiat New Member Member

159
    13
    0
    อะดรีนาลีน ก้อสวยนะครับ สนอยู่เหมือนกาน เห็นว่ากันว่า ถ้าซื้อในเวปจะถูกก่าเยอะเลย

แต่ไม่รุว่า เวปไหน ราคาเท่าไหร่ ใครรุแจ้งทีครับ

tui013 ถูกใจสิ่งนี้
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้