ขอความช่วยเหลือเกียวกับ Pioneer 6850MP ครับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย neungr, 25 กรกฎาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. neungr

neungr New Member Member

28
    1
    0
    คือว่า ผมเอา เครื่องเล่น MP3 ต่อด้านหน้าแล้ว แต่ไม่รู้ต้องไปปรับยังไงครับ ให้เป็น AUX ช่วยบอกที่ครับ ในคู่มือผม มีภาษาEngแต่น้องครับ เป็นภาษาจีน กับ มาลายู ซะส่วนใหญ่
    ขอบคุณมากครับ

2. yps

yps Member Member

46
    0
    6
    ตอนที่คุณฟังเพลงอยู่ ให้ปิดเครื่องก่อนแล้วกดปุ่ม Function ค้างไว้ หรือกดที่รีโมทก็ได้ แล้วจะมีหน้าจอติดขึ้นมา ทีนี้อยากปรับแต่งอะไรตามสบายเลยครับ

3. neungr

neungr New Member Member

28
    1
    0
    ขอบคุณมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้