ถามเครื่อง คลัช หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย กรรมกรเข็นคอม, 12 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ใช้ 4E-FTE อยู่ครับ
    ตอนนี้ลื่นแล้วครับ มีกลิ่นไหม้ด้วย เวลาออกรอบ สูง ๆ

1.แนะนำยี่ห้อหน่อยครับ เอาไม่แข็งมาก
    2.ใช้ของ 4A ได้ไหมครับ ยังไม่เคยถอดออกมาเทียบ เห็นว่าได้( จริงไหมครับ )
    ต้องแปลงไหมครับ
    3.fly wheel มีผลแค่ไหนครับ เปลี่ยนแค่ ผ้าอย่างเดียว ได้ไหมครับ

ขอบคุณครับ

1. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    1. วีออต เทอร์โบ 4A G TRD ฯลฯ
    2. ใช่ได้ครับ
    3. ถ้าให้ดีต้องถอดออกมาปรับหน้าใหม่ทั้งหมดครับ

ขอบคุณครับพี่ตู่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้