ใส่แค่คอโตจะมีปัญหาอะไรรึป่าวครับ

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย nocalorie, 3 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nocalorie

nocalorie New Member Member

29
    0
    0
    ผมใช้ Click อยู่อะ แล้วจะใส่คอโตปลายเดิมอะ มันจะมีผลเสียกับระบบรึป่าวอะ ผมไม่ได้ยัดลูกนะ ไม่ได้แต่งภายในเลย ไม่อยากแต่งภายในอะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 มิถุนายน 2008
  2. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    อิ อิ อิ ไมมีผลนะถ้าประเก้นท่อใส่ได้แล้วไม่รั่ว แนะนำสแตนเลสเลย
    จะได้พุนานหน่อย ยังไงรถ 4 จังหวะ ท่อจะร้อนและแห้งทำให้พุเร็ว
    ส่วนอย่างอื่น ได้สวยครับ

3. nocalorie

29
    0
    0
    ขอบคุณครับ แต่เพื่อนผมเค้าบอกมาว่าวาวจะพังเพราะไม่ได้ยัดลูก มันจริงหรอ คือผมไม่รู้เรื่องอะเลยมาถามดูครับ

4. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    -*- อย่า โต มาก ไป ละ กันนะครับ เพราะ จะไปกิน แหวน ด้วย
    ผมว่าไม่จริงนะงิ เดียวรอ ให้ เรียนจบ ปวช.3 ก่อน นะ เหอๆ
    ( เรียน ยานยน แต่ทำ ไฟฟ้า ดู ดิ เรา นี้จริงๆ เลย [ ไอที่แต่งไฟกะพิบ ไง 555+] งุงิ )

5. HS7QBT

HS7QBT New Member Member

297
    3
    0
    รถไม่พังครับ แต่ถ้าโตเกินไปจะรู้สึกว่าต้นอืดครับ เพราะไอเสียไม่มีแรงดันสะสม แต่ปลายจะบอกว่ามันดี แนะนำคอเดิมแหละครับดีสุด แค่ผุ เป็นเรื่องธรรมชาติ

6. Project_L

873
    8
    0
    งง อ่ะ ถาม ช่าง ช่างบอก วาว จะ พัง - - งง เลย แล้ว เห็ย บอกว่า คลิก ลง ลูกเชีย รถไม่พังแต่
    วาวไป อาราย ของ เขา เนี้ย งง -*-

7. earthbkk

earthbkk New Member Member

93
    2
    0
    รถ ผม ใส่ คอ โต อยุ่ ไม่เหน มี ปันหาไร เลย ครับ มีเเต่ จะวิ่งขึ้น โหะๆๆๆ

8. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    สงสัยจะขาดสาร ไอโอดีนกัน เป็นคอหอยพอกกันหมดแล้ว
    5555555555555555555555555555555555555

9. nocalorie

29
    0
    0

แล้วได้ยัดลูกป่าวครับ แล้วแต่งภายในอะไรบ้างอะ

10. Project_L

873
    8
    0
    งุงิ อยากรอ ผล จาก รถ ผม จิ งุงิ วันนี้ เพิ่ม ไป สับ ท่อ กะเพื่อน มา
    ( ท่อผ่า+คอโต+ยกสะบัด ) งุงิ
    แต่ขอโทด ครับพี่น้อง เสียง กรอง เปลือย มัน กิน เสียง ท่อ ไป หมดเลยอ่ะ
    เลยไม่รู้เลย อันใหน ดัง กว่า กัน - - ต้น เสียงกรอง อย่างดัง ปลาย ผสมๆ ถ้าไม่ใส่หมวก
    จะได้ยิน เสียง ท่อ งุงิ เดียว พรุ่งนี้จะไป ใส่ กรอง กลับ ดี ป่ะอ่ะ งับ ผมมันบอกว่า
    เปลือย มา แล้วกลับไปใส่ รถ ไม่วิ่ง แต่ ต้อง ปรับนมหนูใหม่ แล้วมาณ ปรับ ไงอ่ะ งิ
    อีกอย่าง น็อต กรอง หาย 3 ตัว ยัง งง อยู่เลยหายไป ใหนงุงิ

ปล. เอาอีกแล้ววววววว เปลี่ยน รถ อีกแล้วววเรา เซง คนหน้าแต่ดีชอบเปลี่ยนเรื่อง 555+

11. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ..........แรงแต่พอดีนะคับ.......เดียวเครื่องไปไว.....

12. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    ตามนั้นครับ

13. Project_L

873
    8
    0
    เหอๆ ใส่ไปงั้น อ่ะผทว่า สำหรับรถผม

คิดดูดู ทำ เท่าไรๆ ก็ไม่วิ่ง ได้สุดๆ ก็อีกแค่ 110 ดูนะ ถ้าลง ขอบ 17 แล้วยัง 110
    แล้วก็ ลงกล่องไฟแต่ง นะ

มีเข้า 0 แน่ๆ ครับพี่น้องงง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้