แตรไม่ดัง

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย ĒҗŽā, 20 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ĒҗŽā

ĒҗŽā New Member Member

7
    0
    0
    อาการแรก คือปกติใช้ได้ครับพอมีเหตุให้ใช้ก็กดไม่ดังสะงั้น จะเลยเช็คได้ตรงใหนก่อนครับ:(

2. ลองเช็คที่กล่องฟิวส์ดู ผมเคยเป็น กดนานฟิวส์ขาด
    เป็นอยู่หลายที สุดท้ายเปลี่ยนใหญ่กว่า 1 เบอร์หายเลย

3. jirayu

jirayu New Member Member

252
    10
    0
    ฟิวขาดๆๆๆชัว

4. avalanche

avalanche New Member Member

18
    0
    0
    ขั้นแรกหาตัวแตรให้เจอก่อน กด แตร ว่าไฟมามั้ย ถ้ามา ซ่อมตัวแตร ถ้าไฟไม่มาไล่ระบบไฟ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้