ถามนิด..เรื่องมือจับฝาท้ายยาวเทียม

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย tommyhome, 11 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tommyhome

tommyhome New Member Member

55
    0
    0
    ไม่ทราบว่าใส่แล้วเป็นอย่างไรบ้างคับ ใส่ยากไหม แนบกับฝาท้ายไหม แข็งแรงไหม ถ้ามีรูปให้ดูจะดีมากครับ
    กะลังตัดสินใจอยู่คับ

2. ikong EP71

ikong EP71 New Member Member

341
    0
    0
    มันยังไม่เสร็จไม่ใช่หรอครับ ตอนนี้ผมก็รอของพี่ตู่อยู่เหมือนกัน

3. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    พี่จะเอาไฟไปเผาร้านมันอยู่แล้วนะ
    เปลียนมาหลายร้านแล้วนะ
    ถ้า มีร้านไฟเบอร์ ไฟไหม้ นะ ฝีมือพี่เอง 555555

4. ikong EP71

ikong EP71 New Member Member

341
    0
    0
    พี่ตู่ อย่าเพิ่งเผามันนะ รอผมไปเชื่อมลิ้นหน้าก่อน 555+

5. tommyhome

tommyhome New Member Member

55
    0
    0
    กำ..นึกว่าเสร็จตั้งนานแล้วนะเนี้ยโทดที จารอต่อไปคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้