ไฟตัดหมอก..ถอดยังไงครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Chaichana P., 11 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Chaichana P.

Chaichana P. New Member Member

8
    0
    0
    :)ไฟตัดหมอก..ถอดยังไงครับน้ำเข้า..เต็มเลยครับ...ไม่รู้มันเข้าไปยัง..ง่า

2. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    ไฟตัดหมอก รุ่นไหนอ่ะคับ กันชนตัวเดียวกับผมรึป่าว

คือ B14 ตัวไฟท้ายแยก ท้ายแดงส้ม หรือ แดงขาว...

ไฟตัดหมอกหน้าเหมือนกัน

วิธีถอด ก็ เอาแผ่นทับทิมออกก่อนครับ แล้วด้านในจะมีน๊อต

ใช้ประแจหรือบล๊อคเบอร์ 10 ไขเอาครับ มี 2 ตัว เท่านี้ก็หลุดแล้ว...

3. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0

ตามคนหล่อข้างบนไปครับ.......

4. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    งั้นเด๋วแวะฉี่ในปั๊มก่อนคร้าบบบ...

5. Chaichana P.

Chaichana P. New Member Member

8
    0
    0
    แล้วแผ่นทับทิมมันเอาออกยังไง....ใช้ไขควงงัดออกได้เลยหรือเปล่าครับ....ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้