ถามเรื่อง ซ่อม เกจ์วัด boost autometer หน้าน้ำมันครับ มันซึม ???

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Katop, 14 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Katop

Katop New Member Member

72
    0
    0
    ถามเรื่อง ซ่อม เกจ์วัด boost autometer หน้าน้ำมันครับ น้ำมันมันซึม
    ไม่ทราบว่าท่านใดเคยซ่อมบ้างครับ ผมว่าจะแกะมาเปลี่ยนยาง โอริงอยู่ ครับ
    น้ำมันที่ใช้ ใช่ น้ำมันกรีโซลีน รึเปล่าครับ ไม่ทราบว่าหาซื้อได้ที่ไหนครับ
    รบกวนแนะนำด้วยครับ ขอบคุณ

2. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    ไม่เคยซ่อมอ่ะคับ ก้อปล่อยมันแห้ง ไปอย่างนั้นเลย

3. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ลองคุยกับมันดูครับเผื่อจาหายซึม ล้อเล่งน้าคับ อย่าโกรธกันเลย

4. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ซะงั้น.......

นั่นซิครับ...หาซื้อที่ไหนได้.....น้ำมันในเกจ์ของผมก็จะเหลืออยู่ครึ่งหน้าแล้ว....5 5 5 5+

5. ^BLUE_SODA^

^BLUE_SODA^ New Member Member

307
    9
    0
    เอาใจบ่อย ๆเด่วก็หายซึมอะคับ งิงิ ^^" น่าจะเปนกลีเซอลีนอ่ะคับ ลองดูศึกษาภัณ อะคับ เผื่อจะมี

6. Katop

72
    0
    0
    ลืมนึกถึง ศึกษาภัณฑ์ ไปเลยครับ เดี๋ยวผมลองไปดูครับ

7. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ผู้เคยใช้มาตอบแล้ว ตามนั้นเลยครับ

8. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    ใช้ยังไม่ทันรั่วอะคับ ส่วนมา เจ้าของถวงคืนก่อนอ่ะ 55555555+

9. Katop

72
    0
    0
    ผมขอยืมบ้าง จิ อิอิ จะได้ไม่ต้องซ่อม 555

10. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    อ้าว นึกว่าต้องพาไปกินไอศรีม ซะอีก จะได้หายซึม

ล้อเล่นนะครับ

11. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    เปลี่ยนใหม่...คับ..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้