ถามเกี่ยวกับคำสั่ง [FLASH] และ [GLOW] ครับ

การสนทนาใน 'Support Forum' เริ่มโดย Vasuta.com, 2 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    ถามเกี่ยวกับคำสั่ง FLASH และ GLOW ครับ

ไม่ทราบว่าคำสั่ง FLASH มี option เพิ่มเติมไหมครับ
    โดยเฉพาะการระบุ ความกว้าง ความสูง

ส่วนคำสั่ง GLOW ให้ใส่อะไรใน popup เหรอครับ

ขอบคุณมากครับ

2. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    glow ให้ใส่ชื่อสี หรือเบอร์สี

ส่วน flash ทดสอบแล้วมันยังไม่ค่อยดี ก็เลยยังไม่มีระบุ

3. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    ขอบคุณมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้