รบกวนถามเรื่องเคาะทำสีครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย vrayuth, 11 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. vrayuth

vrayuth New Member Member

3
    0
    0
    การเคาะทำสีนี่มีกี่แบบครับ แล้วอู่ที่เค้าทำเนียนๆ เค้าใช้วิธีใหนครับ รบกวนเพื่อนๆพี่ผู่รู้ช่วยตอบทีนะครับ เพราะจะเอารถเข้าอู่เคาะทำสีนิดหน่อยครับ เคยเห็นรถบางคันสีโป๊วแตกเป็นแผ่นๆสยองเลยครับ

2. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ต้ อ ง ห า อู่ ฝี มื อ ดี ๆ ทำ คั บ แ ล้ ว ต้ อ ง ดู ด้ ว ย คั บ ว่ า ช น ม า ม า ก มั้ ย ถ้ า ม า ก เ ค า ะ ย า ก

เ ข า จ ะ ใ ห้ เ ป ลื่ ย น ชิ้น ใ ห ม่ คั บ เ พ ร า ะ ถ้ า โ ป๊ ว ห น า ม า ก แ ล้ ว สี มั น จ ะ แ ต ก ง่ า ย คั บ

3. Chang_ES

Chang_ES New Member Member

117
    18
    0
    ขออนุญาติเจ้าของกระทู้นะคับ
    เพื่อนๆคนไหนแนะนำอู่สี ดีๆไว้ใจได้หน่อยนะคับคือจะเคลมสีอะคับ
    PS. ยิ่งเยอะยิ่งดีนะคับเพื่อการพิจารณา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้