MR 2 wide BODY สีเทา

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย lording1, 10 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ...วันนี้เจอที่คลองขวาง...จอดอยู่ข้างๆโรงเรียนเด็ก...สวยมากๆเลยคับ..อย่างโหด

..ทำเหมือนเฟอร์เลย..ชุด PART โหดมาก...สีเทา...ไม่ทราบว่าอยู่ในคลับนี้ปล่าวคับ..

...ขอชมสวยดี:)

2. mok_

mok_ New Member Member

54
    2
    0
    หวัดดีครับพอดีไปกินส้มตำร้านช้างครับ
    ขอบคุณสำหรับคำชมนะครับบบบบบบบบบ

lording1 ถูกใจสิ่งนี้
  3. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    โรงเรียนเด็กที่ว่านั่น โรงเรียนเด็กผู้หญิงล้วน ๆ หรือเปล่าครับ
    ป่มว่าต้องใช่แน่ ๆ เลย เอาร้านส้มตำมาบังหน้า ร้ายนะคับพี่ตี๋
    555555 +

4. mok_

54
    2
    0
    เวร.......
    โรงเด็กผู้ชายตะหากส่วนส้มตำกินจริงๆนะ ผิดตรงมันเป็นตำถั่วเท่านั้นเอง
    ^0^

5. Kindani

Kindani New Member Member

81
    1
    0
    ผมมีคำถามครับ...ตำถั่วอะไรครับ ??? อิอิอิ แซวเล่นครับผม

6. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    แถวคลองขวาง แถวบ้านเอ๋เลย บ้านใกล้เรือนเคียง :D นัดๆรวมพลกันอัคษะใกล้ๆบ้านยิ่งดี ทานข้าวที่ร้านบ้านน้ำเคียงดินต่อ เจ๋ง :D อันนี้โซนเพชรเกษม ฝั่งธนนะคร๊ะ อิอิ

7. mok_

54
    2
    0
    ดีดีๆ เอาด้วยวันไหนน้องเอ๋นัดเลย

8. JiMmY_DioZ

JiMmY_DioZ Member Member

218
    2
    18
    ไปด้วยๆ meeting กันเถอะ

ตอนนี้รถอยู่ กทม. แล้ว

9. Kindani

81
    1
    0
    บ้านน้ำเคียงดินคนเยอะอ่ะครับ เอาเป็นร้านให้ความรัก หรือ The Season ที่อยู่ข้างๆ ไหมครับ ผมว่าอร่อยกว่าบ้านน้ำเคียงดินอีก ...เพราะผมก็อยู่แถวนั้นเหมือนกันครับ ขอปายด้วยคน

10. mimiura

mimiura New Member Member

24
    0
    0
    ไปด้วยได้ไหมอะครับ พอดีอยู่ใกล้ๆบ้านเลย

11. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    ไปได้สิคะ

บ้านให้ความรักยังไม่เคยไปทานที่นั่นเลย ก้น่าลองเหมือนกัน ที่จอดรถเยอะดีด้วย เพราะที่ร้านบ้านน้ำเคียงดิน ตอนเย็นๆ คนจะเยอะมากๆ! ถ้าไม่รีบไปก่อน จะไม่ได้จอดรถติดๆกันแน่นอนอ่ะค่ะ :)

บ้านให้ความรัก น่าสนมั่กๆ สะดวก วันศุกร์ เสาร์ หรือ อาทิด เย็นๆ เจอกันประมาน 3 โมงครึ่ง - 4 โมงอ่ะค่ะ เพราะจะได้ยังมีแดดถ่ายรูปรถออกมาได้สวยๆ

12. Van de Trust!!

424
    9
    0
    แจร่ม ๆ เลยครับ เอาเลยมั้ย ?

** ไปด้วยนะงับ **
    *** ตำถั่ว + หน้า รร ผู้ชายอ้ะ 5555+ ***

13. mok_

54
    2
    0
    อายยยย ทัดเดี๋ยวโดน ตุ๋ยเจอก่อนเถอะ

14. Van de Trust!!

424
    9
    0
    5555555555+

15. Aee-ViPeR-MR2

463
    6
    0
    เอ๋ไม่รุจักพี่ทัชแย้วนะ >.< ไม่ใช่พี่ทัชคนเก่าแย้วววว

ย้อเย่ง :D

ปอลอว. ได้ค่ะ จัดไป รอหมดฝนก่อนดีม้า เด๋วไปและฝนตกงานกร่อย นั่งที่บรรยากาศดีๆไม่ได้ด้วย...เพราะช่วงนี้กลับมาตกอีกและ มรสุมเข้า เห็นเค้าบอกจะตกถึงวันที่ 14 พค. ไม่รุจะบานปลายไปอีกกี่วัน...

ฝนหยุดเมื่อไหร่ เจอกันเน้ออออออออออออ ใครอยากไป เชิญ ได้เลยนะคะ :) ยินดีต้อนรับ สมาชิก MR2 จากทั่วสารทิศ ทุกท่าน :cool:

16. Kindani

81
    1
    0
    รับทราบคร้าบ...ยังไม่ได้เปลี่ยนรูปตัวเองซักที อยู่แก๊ง MR แต่ใส่รูป Celica เฮ้อ...

17. VoiceFromHell

VoiceFromHell Member Member

216
    4
    18
    หมดพฤษภานี้ จะเข้าฝนแล้วนะคับ:D

18. Van de Trust!!

424
    9
    0
    555555+
    ยังงั้นเลยนะงับคุงเอ๋ ^^

งั้น .. หยุดฝนเจอกานคร้าบพี่น้อง
    ** พี่ตี๋ฮะ พาเด็ก(ผู้ชาย) มาเปิดตัวด้วยก้อได้นะงับ 55555+ **
    *** เพราคิด ๆ ดูแล้ว พี่ตี๋จะมามีทคนเดียวทุกครั้ง มันมีความเป็นไปได้อย่างมีนัยสำคัญทางสถิติ 55555+ ***
    **** ล้อเล่นนะครับพี่ ^^ ****

19. visitor

visitor New Member Member

68
    1
    0
  20. mok_

54
    2
    0
    ป๋าวิน ไม่ออกความเห็นหน่อยหร๋อ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้