สอบถามเรื่องช่วงล่างck2ครับ

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Piooooo, 6 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Piooooo

Piooooo Guest

0
    0
    0
    จะสอบถามว่าเวลารถวิ่งทางเรียบๆจะมีเสียงดังเอี๊ยดอ๊าดด้านหลังขวาอ่ะครับยิ่งถ้ามีเนินจะได้ยินชัดเลยครับอาการแบบนี้เป็นอะไรครับ และค่าใช้จ่ายในการซ่อมประมาณเท่าไหร่ครับ ถามบางคนๆบอกว่าเป็นที่บูสช่วงล่าง ถ้าเปลี่ยนประมาณเท่าไหร่ครับ ขอบคุณล่วงหน้าทุกท่านครับ

2. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    โช๊คอะเปล่าคับ ลอง จอดรถ เฉยๆ เเล้วขึ้นไปขย่มดูอะคับ ถ้าโช๊คดังเเน่นอนเลย เอิ๊ยดอ๊าดๆ

รถผมก็เป็นครับ เท่ารู้มานะครับอยู๋ที่ฝากระโปงหลังด้วย และโซ๊คก็ใช้ครับ รองหาดูดีๆก่อนก็ได้นะครับกว่าผมจะหาเจอนานมากเหมือนกันที่สุดก็เจอที่ฝากระโป่รงหลังครับ เพราะยางมันไกล้จะหมดสภาพครับ หรือไม่รอผู้รู้ก่อนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้