งานมา ก็จัดไป ขอบคุณท่านsponsor. ใจดีสนับสนุนของดีให้นักแข่งได้ใช้กัน ะครับ......

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Yingyos Sookchai, 22 กุมภาพันธ์ 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    งานมา ก็จัดไป ขอบคุณท่านsponsor. ใจดีสนับสนุนของดีให้นักแข่งได้ใช้กัน ะครับ... คอยาวแล้น ต่อไปงานก็เป็นปรับเบาะ ต่อขา clutch, brake, คันเร่ง คันเกียร์????? ล่ะสิ

2. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    แหมมมมมม เอ้ย ไม่ใช่

3. ดีครับ น้ำหนักคนขับจะได้อยู่กลางรถ รถจะได้ไม่หน้าทิ่ม อิอิ

4. ยาวเลยคราวนี้

5. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    เหมือนยังยาวไม่พอ.... ต้องหาต่อเพิ่มล่ะสิ

6. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    อ้าว งั้นต้องต่อแขนล่ะครับ

7. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    แหมๆๆๆๆๆๆ.... อ้าว! ไม่ใช่และ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้