สีโดนขี้นกทำไงดีครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย beeladin, 9 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. beeladin

beeladin New Member Member

246
    36
    0
    พอดี เอารถไปจอดที่แฟตเพื่อน โดนนกขี้ใส่ นกกระจอกพอทน ดันไปเจอฝูงพิราบ สีมันด่างๆ ที่อื่น พอขัดออก แต่ฝากระโปงมันร้อนอะครับ มันเลยซึมเร็วด่างเลย มันจะขัดออกไหมครับ แล้วจะใช้ครีมอะไร ทำที่ไหน บอกที่คับ ขอบคุณครับ :cry:

2. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    ไปจอดที่แฟลตเพื่อนจิงๆหรอ เพ่บีนึกว่าแวะไปอาบน้ำ :cool::cool:

3. Plaruko

Plaruko New Member Moderator

558
    50
    0
    ถ้ามันกัดไม่ลึกมากก็น่าจะขัดออก

4. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    เคยโดนเหมือนกันลองใช้แอมเวย์ขัดดูผมลองแล้วมันสามารถครับ

5. GuideEs

GuideEs New Member Member

296
    40
    0
    อันแน่ๆ แฟลต ไหนระบุให้ชัดเจดด้วยครับ หุหุ

6. Pikba

Pikba New Member Member

258
    1
    0
    แง่วกลายเป็นกระทู้จับผิดไปซะงั้น

7. beeladin

beeladin New Member Member

246
    36
    0
    กระทู้นี้ อยากได้ความช่วยเหลือ แต่ ท่านมาช่วยซ้ำ ฮือๆๆๆๆๆๆ ฝากไว้ก่อนนะพี่ๆทั้งหลาย:cry: อิอิ มาจับผิดกันซะงั้น

8. jung_es

jung_es New Member Member

36
    1
    0
    ลองใช้ยาขัดสีขัดดูคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้