หาร้านถอดแลมด้าครับ

การสนทนาใน 'Gas' เริ่มโดย SPEEDKILLS, 9 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SPEEDKILLS

SPEEDKILLS New Member Member

279
    63
    0
    หาร้านถอดแลมด้าครับ (ตัวแลมด้ากับกล่องที่อยุ่ในตัวรถผมถอดออกมาแล้ว) แต่พวกสายไฟไม่กล้าไปยุ่งกับมัน เลยอยากหาร้านรับถอดพวกสายไฟที่ต่อแลมด้าอ่ะครับ ช่วยแนะนำร้านหน่อยครับ อยู่แถวสะพานควาย

2. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    ใช้แล้วไม่ดีหรอครับ

3. WasteGate Ta NonG

WasteGate Ta NonG Member Member

74
    0
    8
    อันนี้ประการณ์ผมนะผมใส่แรมด้ามาวิ่งใด้สักอาทิตย์

เดิมบูส0.7เลยปรับบูสเป็น 1.0วิ่งออกไปสับสอง หัวแรมด้ากระเด่นออกมาเลย

ตั้งแต่นั้นผมไม่เอาเลยแรมด้า ผมของว่าของที่ทำมาช้างานแบบนี้ต้องมีมาตราฐานความปลอดภัยมากกว่านี้

หรือมีงั้นอีกอย่างหนึงผมอาจจะเจอตัวที่มันไม่ดีเอง

แล้วใส่เพาเวอร์วาล์วผมก็ไมาใด้เห็นมันจะวิ่งด้อยกว่าเก่าสักเท่าไร

เล่าสู้กันฟังละกันถ้าจะใส่ดูดีๆหน่อยละกัน

1jz-gte เกียร์ธรรมดา

4. SPEEDKILLS

SPEEDKILLS New Member Member

279
    63
    0
    คือผมหาร้านจูนมาเป็นเดือน ไม่มีใครแนะนำผม หรือ แนะนำมาพอไปถึงที่ ก็ไม่ว่างจูน เลยถอดออกซะเลย

5. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    ครับ ตอนแรกผมก็อยากได้

แต่พอไปถามหลายๆคนบอกว่าไม่จำเป็น

เลยไม่ใส่เลยอ่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้