เบรคหน้าB14เพื่อนๆใช้ยี่ห้ออะไรกันบ้างครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Charoen Pinthong, 25 มิถุนายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Charoen Pinthong

Charoen Pinthong Guest

0
    0
    0
    เบรคหน้าB14เพื่อนๆใช้ยี่ห้ออะไรกันบ้างครับ

2. สแตนดาร์ด หรือ เทียบเท่าครับ

3. เฟอร์ราโด เบนดิก

4. เกรดธรรมดาพอ ไม่ต้องเมททัลนะครับเดี๋ยวจานจะไปซะก่อน

แล้วก็ไม่ต้องเจียร์จานนะครับเพราะผ้าเบรครุ่นใหม่จะมีหน้าสัมผัสเป็นแถบสี ให้ รันอินครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้