ช่วยด้วยลืมกุญเเจไว้ในรถ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย เสก R10, 9 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    ใครมีวิชาบอกหน่อยครับ...วีโก้นะ

หรือมีร้านเเนะนำเเถวๆลาดบังก็บอกหน่อยนะหรือใกล้เคียงก็ได้.....:cry:

2. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    ฟุตเหล็กที่ยาวๆน่ะครับแต่มันต้องตรงจุดของมันอีกแหละ....มันเป็นภาคปฎิบัติน่ะ...บอกยากในด้านทฤษฎิ

3. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ไม่รู้จะแนะนำร้านไหน

ลองหาร้านทำกุญแจอะ

น่าจะทำได้ทุกร้านนะ

4. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    เรียบร้อยเเล้วครับ....เรียกช่างมาไม่ถึง 10 นาที พังเฮ้ย...เปิดออกด้วยดี

ขอบคุณพี่ๆมากครับที่เเนะนำ

5. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ทีหลังก็อย่าลืมอีกละ

6. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0
    ยังดีที่ลืมไว้ในรถ

ถ้าลืมนอกรถนี่จะยุ่งกว่าน้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้