ม่ายมี

การสนทนาใน 'Good Old Car' เริ่มโดย ม่ายค่อยมีตัง, 23 กรกฎาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมอยากได้รถซักคันมาแต่งขับ ขอเป็นขับหลัง เอามา Drif ครับ ราคาซักไม่เกินแสน ขอเป็นแบบ 3 ประตู

1. saku

saku Member Member

569
    14
    18
    เหรอ

2. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    TE71 ลิฟท์แบ็คละกัน ไม่เกินแสนและ สามประตูแน่นอน อิอิ

3. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ... น้าหนึ่ง LB-GT จัดไป...อิอิ

4. LBGT

LBGT New Member Member

3,305
    20
    0
    คันที่อยู่ในรูปด้านซ้ายเลยครับ

ไม่เกินแสนแน่ๆครับ

รายละเอียด เด๋ว จะเข้ามาโพสต์อีกทีครับ

5. LBGT

3,305
    20
    0
    คันที่อยู่ในรูปด้านซ้ายเลยครับ

ไม่เกินแสนแน่ๆครับ

รายละเอียด เด๋ว จะเข้ามาโพสต์อีกทีครับ

หรือไม่ก้อ ทางนี้เลย [email protected]

6. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    เอ้า ขายกันหมดเลย อิอิ ขายเท่าไหร่วะ เด๋วเอาเอง อิอิ ปั่นราคาให้ 5555

7. 4A-GEU

4A-GEU Member Member

581
    13
    18
    ขายกันหมดเลย
    เสียดายจัง
    :( :(

ว่าแต่อย่าลืมโช้คผมนะพี่ ลืมมีเคือง
    อิอิๆๆ
    :D :D

8. อยากรู้ข้อมูล

ขอทราบ ข้อมูล ราคาที่เค้าซื้อขายกัน ของTE 71 ด้วยครับ

9. LBGT

3,305
    20
    0
    ราคาตลาดอย่างแพง ก้อไม่น่าเกิน 6 หมื่น แต่สภาพกะ option ต่างๆ ก้อต้องไปลองดูกัน

ถ้าเดิม เดิ๊ม ไม่ได้แต่งไรมาก ไม่ได้วางเครื่อง สภาพตัวถังซัก 70%
    น่าจะพอหาได้ที่ราวๆ 5 หมื่น

ส่วนรถผม ไม่ขอบอกราคานะ กลัวโดนเอาไปปั่น อิ อิ แต่รับรองไม่เกินแสนแน่ๆ
    รายละเอียดของคันในรูปทางซ้ายนะครับ
    เครื่องยนต์ : SR20DET ฝาแดง
    กล่อง : ไม่ตัดรอบ กะ ความเร็ว A/F ก้อแก้ด้วย
    Inter : Isuzu Rocky ท่ออินเตอร์เป็น อลูมิเนียมดัดทราย
    หม้อน้ำ : evo2
    เบรค : หน้า cefiro A31, หลัง Seddric
    แพหลัง : ของ BIG M เฟืองท้าย Seddric 4.1 + limited slip
    ภายใน : roll bar 6 จุด, เบาะคนขับ : full bucket seat ของ Jamex เบาะคนนั่ง : Skyline R32
    Meter : วัดบูสต์ Blitz 80 mm หน้าดำ, วัดอุณหภูมิน้ำ กะ แรงดันเบนซิน ของ autoguage

รายละเอียดมากกว่านี้ ว่างๆจะเข้ามาโพสต์อีก
    ตอนนี้ไปทำงานก่อน

ปล.เบอร์โทรกำลังจะเปลี่ยน
    ท่านผู้สนใจกรุณาลงเบอร์โทรไว้ให้ด้วยครับ

10. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    ของเค้าดีจริง อัพไป

11. clubxxx

clubxxx New Member Member

410
    0
    0
    อ้าว ขายสะล่ะหรอว่ะเนี้ย

มาร์ค สนใจอยู่ไม่ใช่หรอ เอาดิ มันขายแล้ว

จะได้มีรถดริฟ 2คันเลยไง

12. LBGT

3,305
    20
    0
    แล้วเขาก้อไม่กลับมา T_T

งั้นเด๋วใช้ความพยายามไปโพสต์ในบอร์ด classified ดีกว่า
    ถึงแม้จะโพสต์แสนจะยาก

13. c\\\\\\\\",)

c\\\\\\\\",) Guest

0
    0
    0
    มีเวปสอนDrif ปะ(เเบบขับสี่ได้ยิ่งดีเลย)จะลองดูบ้างเพื่อจะได้ดังเหมือนกะคนอื่นบ้าง

14. LBGT

3,305
    20
    0
    ไม่ต้องไปหาเวบหรอกใหม่ โทรไปหาคนหน้าตาดีนะ
    แล้วก้อต่อรองเรื่องสถานที่ มันหาให้ได้อยู่แล้ว
    เติมน้ำมันให้+ข้าวหรือเหล้าซักมื้อ
    คนหน้าตาดีไม่หน้าใจร้ายกะเพื่อนม้าง อิ อิ :cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้