ทามมัยรูปม้ายอะ งง

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย The TUM, 17 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    :mad::mad: ลองอีกที ทีนี้น่าจะได้ครับ :D:D:D

2. The TUM

1,261
    8
    0
    ต่อเลยครับผม

:D:D:D ลุยครับ:D:D:D

3. The TUM

1,261
    8
    0
    กิจกรรมปลูกป่าวันแม่กับโด้คลับมาชมกานครับ

เมื่อวันที่ 16-08-08ที่ผ่ามมาครับ:D:D

4. The TUM

1,261
    8
    0
    ยามค่ำคืน

เราก็ต้องดื่มการหน่อยใช่ไหมครับ

ถ้าแถวนี้มีคนชื่อนาย ปู อย่าลืมนะครับว่ายังมีเพื่อนอยู่ตรงนี้อีกคน

เอาหละไหนๆๆก็มาแล้วถึงแม้ว่าผมจะไม่ใช่คนที่อาวุโสรือคนก่อตั้งคลับแต่ก็เป็นสมาชิกคนหนึ่งขอแสดงความในใจนิดหนึ่งนะครับ การที่คุณอยู่ในคลับได้เพราะมีรถนำเข้ามาใช่ไหมครับ รถมันไม่มีชีวิตเจ้าของมันม้ายใช่หรือครับที่มีชีวิตเราคบการตรงไหนครับการที่คุณจะได้สิ่งดีๆๆจากคนอื่นนั้นคุณต้องหั้ยเขาก่อนนะครับและคำพูดพูดไปแล้วซื้อคืนไม่ได้นะครับ เราต้องหั้ยเกียรติซึ่งกันและกันครับไม่ใช่เข้ามาก่อนแล้วจะไม่หั้ยเกียรติคนมาทีหลัง เรายึดอายุเป็นหลักนะครับพี่น้องฝากเรื่องนี้ด้วย นายหนุ่ม ปิกอัพฟรีดอมคลับ 035ครับ คิดถึงอดีตจัง

5. The TUM

1,261
    8
    0
    มาต่อเลยครับผม

แหล่มๆๆครับพี่น้อง:D:D:D:D

มีการคางคืนการด้วยครับสำหรับทริปนี้โดยการกางเต้นเสียตังค์คนหละ100 บาทต่อครอบครัวต่อหลังครับ

6. The TUM

1,261
    8
    0
    ต่อด้วยโด้ครายก็ม้ายรู้เดิมๆๆแล้วยังจะลงอีก อิอิ

:p:p:p:p

7. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    อืมหน้าสนุกจังเลย

8. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    เจ๋ง ๆ ๆ คับ

ขอ นิสสสส นึง คับ

พี่บอกว่า เรายึดอายุเปนหลัก ก ็ใช่คับ แต่ ผม ถาม นิสสสส นึง

ถ้า คนอายุเยอะเนี่ย หรือผู้ใหญ่เนี่ย ทำตัวไม่น่านับถือ ควรทำไงคับ ใช่คับ คำพูดมันซื้อคืนไม่ได้ แสดงว่า แบบนี้ ผู้ใหญ่ก็ ถูกเสมอหรอ

ใครทำตัวให้น่านับถือ ผม ก็นับถือนะคับ แต่ไม่ไม่น่านับถือ ก็ไม่นะคับ ผมมันเด็ก เล็กๆ แต่ก็ มีหัวใจ เหมือน พวก พี่ ๆ นั้น แหละ

พูดไร กะ น้อง ๆ คิด ๆ บ้าง นะคับ เรื่องรถก็เหมือนกัน สิทธิส่วนบุคคล คับ อย่ามา จุ๊กจิ๊ก คับ

ผม รอ คน เปิด มานาน แล้ว คับ

9. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    รถใครวะ โคตรหล่อ เรย 5555+

ระบายอะไรอ่ะ งงจัง...................อิอิ

10. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    มีไรกานเหรอ

11. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0
    ยาวไปๆๆ อิอิ

12. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    จัดไปครับพี่หนุ่ม

13. PhoenixGT

PhoenixGT New Member Member

420
    2
    0
  14. Strada940

Strada940 New Member Member

769
    4
    0
    ก็ว่า กานปาย เนอะ....

15. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    อ่ะจึ๋ย...!!!

16. The TUM

1,261
    8
    0
    ผมไม่มีอะไรหรอกแต่ผมอยากหั้ยเราอยู่ด้วยกานเหมือนเมื่อก่อนคนเรามันมากานหลายที่หลายความคิดถ้าผมเตือนแล้วผมผิดก็ขอโทษไว้ ณ โอกาสนี้ด้วยครับ นายหนุ่มครับ อิอิ

17. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    ไม่มีใครผิด หรอก พี่

18. zaad

2,669
    7
    0
    หยุดกันได้แล้วครับ ปองดอง และสามัคคีครับ ต่างคนต่างมีความคิดไม่มีใครผิดและถูกทุกเรื่องครับ

มันก้อแค่คนละ ทัศนคติ อย่าเก็บมาคิดพี่น้องกันทั้งนั้น

19. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ใจเย็นๆนะครับพี่น้อง....

แต่ให้คิดอีกแง่หนึ่งคือ...อย่างน้อยก็ได้ระบายออกมา...อย่าอัดอั้นไว้เลยครับ...

โอเคครับ ได้เห็นพี่น้องระบายความในใจแล้วรู้สึกว่า ยังมีความรู้สึกที่ดีอยู่ มีอะไรอย่างน้อยก็บอกกัน

ในโลกนี้ไม่มีอะไรลงตัวไปซะทุกอย่างหรอกครับ...

เครียดมากมายทำไมครับ...อ่ะๆจิบเบียร์เย็นๆดีก่า...เฮ้อ..!!!!

20. อภัย.....เข้าใจกัน.....ขอให้คิดว่าคนเรากว่าจะรู้จักกันมันต้องใช้เวลาแค่ไหน ก็ให้คิดว่าพี่ๆสอนน้องๆ แล้วพวกน้องๆเตือนพวกพี่ๆ อย่าให้คิดมากไปกว่านี้ ทุกคนคงจะเข้าใจและสบายใจกันนะ ( ขอให้จบเพียงแค่นี้ )

21. EmPel2ol2

9,637
    61
    48
    ได้ คับ พี่ ผม เกรงใจ พี่ 1 กะ พี่เป้ คับ

ถ้า ไม่ใช่ พี่ 1 ผม คง ไม่ คับ

22. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    ผมอยากระบายมานานแล้วเหมือนกันว่า ผมรักพี่ๆทุกคน อิอิอิอิ

23. zaad

2,669
    7
    0
    บรรยากาศตึงเครียดจางไปแล้ว ขอบคุณน้องๆๆทุกท่านครับ

และกรุณากลับมาเข้าบอล์ดกันเหมือนเดิมนะครับ 5555555555555+++++

24. PhoenixGT

PhoenixGT New Member Member

420
    2
    0
    เหอะๆๆ นึกว่าจะปรากาด เคอ ฟิว (ในบอร์ด) กันซ่ะแร้วว อิอิๆ

ปอง ดอง กานไว้คับพี่น้อง มีกานอยู่แค่เนี๊ยก้อรักษาน้ำใจ รักษามิตรภาพ กันใว้เถอะครับ (^_^)

25. INTER_ZONE

7,700
    280
    83
    รีแล็คๆกันหน่อยครับ..

26. zaad

2,669
    7
    0
    จัดมานายป้อม................

27. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    ถูกต้องเลยครับ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้