ราคาคอยจุดระเบิดของเครื่อง SR20 ขับหน้า เป็นคอยแยกครับ เชียงกงเขาขายกันราคาเท่าไรครับ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Passakorn Samerpitak, 18 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ราคาคอยจุดระเบิดของเครื่อง SR20 ขับหน้า เป็นคอยแยกครับ เชียงกงเขาขายกันราคาเท่าไรครับ มันรั่วครับ อาการนี้ซ่อมได้มั่ยครับ

1. รถเป็นคอลย์แยกเหรอครับ

2. ครับคอยล์แยก ครับ

3. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ระบบcoil ของ SR มีทั้ง coil แยก และ coil รวมอยู่ในจานจ่ายครับ Coil เซียงกงน่าจะอยู่ที่. 1000-1500฿ ครับ ส่วนเรื่องcoil รั่วและซ่อม ต้องดูว่าการรั่วเกิดขึ้นบริเวณไหน. ถ้ารอยบริเวณที่รั่วเล็กๆ ก็พอจะซ่อมอุดจุดรั่วได้ครับ

ครับผมขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้