กระจกหน้ามันสะท้อนคอนโซลแก้ได้ไหม

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย psYchosis, 10 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. psYchosis

psYchosis New Member Member

449
    47
    0
    :D เป็นมานานแล้ว ไม่รู้เป็นเหมือนกันไหม อยากลองถามดู เพราะถ้ามันเป็นที่ฟิล์มจะได้เปลี่ยนฟิล์ม
    ถ้าเพื่อนคนไหนไม่เป็น รบกวนบอกรุ่นของฟิล์มให้ด้วยนะครับ

2. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    ก็สะท้อน อ่ะพี่โอ๋ ตอนขับออกแดด มันก็สะท้อน นะ เป็นปกติหรือป่าว

3. นุ_EGmidnightblue

นุ_EGmidnightblue New Member Member

37
    6
    0
    ต้องถอดกระจกอะโอ๋ถึงจะหายขาด ล้อเล่น

4. Pikba

Pikba New Member Member

258
    1
    0
    เป็นทุกคันอะครับ ถ้าจะไม่ให้สะท้อนก็คงต้องเอาพรมมาวาง ^^

5. psYchosis

449
    47
    0
    อะดิ งั้นก็ทำใจนึกว่าเป็นที่ฟิล์ม

ก็ดีนะครับพี่นุ หาแบบที่ไม่มีกระจกหน้า แล้วมีล้อแค่สองล้อมาขับแทนดีไหมเนี่ย :D :D

ขอบคุณที่แนะนำครับ

tui013 ถูกใจสิ่งนี้
  6. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ร ถ ผ ม ก็ เ ป็ น คั บ ไ ม่ ต้ อ ง คิ ด ม า ก คั บ เ ป็ น ป ก ติ คั บ

7. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    ของผมก็สะท้อนนะพี่"สะท้อนหัวใจให้ฉันคิดถึงเธอ":D

8. psYchosis

449
    47
    0
    นับวันนี่ส่อแววนะ :D คราวหน้าเจอต้องระวังตัวแล้ว :D :cool:

9. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    ไม่ต้องระวังหรอกพี่ยังไงก็โดน:D

10. MeAnInG

MeAnInG New Member Member

125
    21
    0
    รู้สึกว่าถ้าฟิล์มหน้าเครือบปรอทมากก็จะยิ่งสะท้อนมากนะครับถ้าฟิล์มใส่ๆหน่อยก็น่าจะสะท้อนน้อยลงแต่ร้อนมากขึ้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้