step ที่ 2 ของ กระป๋องชาเล้นจ์

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย AQDONUT, 9 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    เริ่มสเต็ปที่ 2 กันแล้วหลังจากได้เล่นกันมาระยะหนึ่งเมื่อวาน ก็มีการจัดอันดับกริดสต๊าท ทีแรกว่าจะใช้รถเด็กจับเวลากัน แต่สมาชิกหลายท่านยังไม่พร้อมดีเลยคิดว่าจับฉลากเหมือนเดิมก่อนดีฝ่า อิอิ พอได้กริดแล้วคราวนี้มาแบบโรลิ่งสต๊าทครับ มาแบบแข่งจริงเลย แต่ด้วยความเป็นมือใหม่แถวก็เลยยังไม่สวยเท่าไรนักและความเร็วยังเยอะอยู่ รอบแรกมีอุบัติเหตุทำให้ต้องโรลิ่งใหม่ คราวนี้ตี๋แก็ปไม่รู้ทะลุเลยไปหัวแถว :D คุณวรวุฒิเลยต้องกวักมือเรียก มาเข้ากลุ่มใหม่คราวนี้ใส่กันแบบไม่ยั้งมือครับ ผลของเรซแรกผมโดน 1 ป๋องตามเคย :D แต่มาในเรซ 2 ครับ อาจารย์ชายลงมาเป็นเพสคาร์ให้ คราวนี้ความเร็วยังเยอะไปหน่อย+ กับนักแข่งยังใจร้อนไปนิดกดกันก่อนถึงทางตรง แต่แถวยังโอเค ก็แข่งกันต่อไปคับ ส่วนผลนั้นรอท่านอื่นมาขยายความ

ยังไงก็ตามกระป๋อง ได้พัฒนารูปแบบไปเรื่อยๆ เพื่อก้าวเข้าสู่การแข่งแบบอาชีพ อิอิ ได้ทั้งความสนุก และการเตรียมในการแข่งจริงด้วย..... คราวหน้าไว้จะเก็บภาพมาให้ชม

กระป๋องเวอร์ชั่น 2 จะเป็นโรลิ่ง หรือ โรกลิ้ง ต้องติดตามกันต่อไปครับ

2. spy

spy Guest

0
    0
    0
    อิ อิ ... สนุกดีนะคับ ไอ้กระป๋องเนี่ย!! ขับกันดีๆทั้งนั้น ...

3. ตี๋1

ตี๋1 Guest

0
    0
    0
    รอบแรกนึกว่าไอซ์กับเมย์จะเพลาคดซะแล้ว

4. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    หุหุ..ไม่มีไครโทรชวนผมเลยนะ โกรธๆ... อึม...แล้วเบอร์12ยังอยู่อะป่าวอะคับ.....เบอร์12นี่ทำให้ลายผมหายเลย โอ้...เบอร์12มันยอดมาก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้