รู้สึกว่ามันจะเริ่มมีคนใช้มากขึ้นทุกวัน คงต้องลองดูซักหน่อยแล้ว ว่ามันจะมีอะไร ๆ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Yuttana Meebubpha, 9 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    รู้สึกว่ามันจะเริ่มมีคนใช้มากขึ้นทุกวัน คงต้องลองดูซักหน่อยแล้ว ว่ามันจะมีอะไร ๆ ดีขึ้นอย่างที่เค้าว่ากันมั๊ย #กล่องมหาเทพ

1. เอาไว้ทำไรอ่ะครับ

2. Terapath Off

Terapath Off Guest

0
    0
    0
    กรองกระแสหรือเรียงกระแส ทำให้ไฟเรียบ เช่น รถมอไซไม่ใส่แบตเปิดไฟหน้า มันจะไม่สว่างต้องเบิ้นเครื่อง แต่พอใส่แบตสว่างตลอดเวลา คาปาก้อคือทำหน้าที่เหมือนแบตแหล่ะครับ รถเก่าๆใช้จะดีเลยแต่ใช้คาปาหลายตัวหน่อยนะคับ

3. ครับผมขอบคุณครับ

4. สรรพคุณเหลือล้นครับ แต่ยังไม่เห็นค่ายใหนวัดออกมาเป็นตัวเลข-เป็นเปอร์เซ็น แต่บอกเล่ากันจากความรู้สึกล้วน ๆ

5. Terapath Off

0
    0
    0
    ช่ายครับ แต่ใส่แล้วบางคันเห็นผลชัดบางคันไม่เห็นผล บางคนบอกแอร์เย็นไวครับ ต้นทุนไม่แพงทำเองได้ถ้าพอมีความรุ้เรื่องวงจรเบื้องต้นพอใช้หัวแร้งเป็นครับ

6. ว่าแต่เอาไปติดตรงไหนครับ รึต้องศึกษาก่อนครับ

7. Terapath Off

0
    0
    0
    ส่วนมากติดพ่วงแบตอะครับผมทำเองก้อติดพ่วงแบตเลย

8. อ่อ ขอบคุณมากครับ

9. ของเห็นผลแน่นอน สายเทพ

10. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    มันจะเอา c คร่อมไว้ทำไม แค่ลวดอย่างเดียวก็ใช้ได้แล้ว :)

11. คร่อมไว้เพืี่อความขลัง

12. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    แถมด้วยลูกปัด ^_^

13. ลูกปัดอาจารคง เพิ่มความขลัง

14. แล้วไงต่อครับ

15. 4700/25ก็มีนะ

16. อยุ่บ้านหม้อหรือป่าวครับ

17. เชียงใหม่

18. งามระยะทางครับท่าน

19. ตัวแบบนี้ผมใช้หน่วงที่หลอดไฟเบ้ารูกุญแจ วืบวืบ

เค

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้