ทำความสะอาดรถก่อนเข้าหน้าฝนกันดีกว่า เวลาขับรถในวันฝนตกจะได้ไม่อึดอัด อิอิ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย วรายุฑ ทาวัน, 8 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ทำความสะอาดรถก่อนเข้าหน้าฝนกันดีกว่า เวลาขับรถในวันฝนตกจะได้ไม่อึดอัด อิอิ

1. ทำไรเนี่ย

2. คอลโซลนอก. (นอกรถ)

3. เอ ยู เอ็น อั๋นหาโคลโซนแวนมาใส่ใครบอกจะให้ก้อไม่รู้ ฮิฮิ

4. เดียวเอามั่ง อิอิ

5. อยากทำมั่งแต่ใจไม่กล้ากลัวน๊อตเกิน อิอิอิ

6. ของผมน๊อตไม่พอครับ555555

7. 5555+. มันต้องชำนานไหมครับ ถอดใส่ยากไหมครับ

8. ไม่คับ ต้องถอดพวงมาลัยด้วยนะจะถอดง่าย

9. Kenta Ballboy

Kenta Ballboy Guest

0
    0
    0
    ผมอยากถอดมั้ง อยากจัดการคีบแอร์ ขามานหลุด ทำให้คีบไม่สามัคคีกัน หันไปคนละทิศละทางจนปิดทางแอร์ซะงั้น ตัวคอนโซลในรถบี14 อะคับ

10. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    คอนโซนแวนแน่ๆเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้