[Help] B14 ไฟเลี้ยวไม่ติด ไฟฉุกเฉินติด มีวิธีแก้ตรวจสอบยั่งไงครับว่าเป็นที่อะไรเสีย

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย wanchai ka, 26 มิถุนายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. wanchai ka

wanchai ka New Member Member

2
    0
    1
    B14 ไฟเลี้ยวไม่ติด ไฟฉุกเฉินติด มีวิธีแก้ตรวจสอบยั่งไงครับว่าเป็นที่อะไรเสีย คือวิ่งไปก็ใช้งานได้ปกติ แต่อยู่ๆก็ดับไปเฉยเลย ผมไม่รู้ว่าต้องเช็คตรงไหนบ้าง ไม่ค่อยรู้เรื่องรถ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้