แต่เช้าเลย....

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Numchoke Kunmunwong, 26 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    แต่เช้าเลย....

1. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    คนปลอดภัยนะครับ

2. อุ๊ยยยย โหดจุง

3. โว๊ววววว อั๊ยย่ะ

4. ตอนแรกน่าจะนิดเดียว แต่พอดีแฟนจะไปทำงานสายเลยกลั้นใจไปต่อ ผลก็อย่างที่เห็นครับ ฮ่าๆ ครั้งหน้าจะไม่ทำอีก TT

5. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    แตกขอบ อันตรายกับmag ด้วย ตอนถอดใส่ยางใหม่ check mag ดีๆ นะครับ

6. ครับพี่ เท่าที่ดูด้วยตา ยังไม่พบอะไรเสียหาย ตอนถอดออกมาจะเช็คอีกทีครับ

7. Ko Pengman

Ko Pengman Guest

0
    0
    0
    Yingyos Sookchai ยางรถทั่วไป วิ่งกี่กิโลเมตรถึงจะต้องเปลี่ยนครับ

8. ผมใช้ยาง% แตกเปลี่ยนตลอดครับ 2 ชุดแล้ว อย่าลอกเลียนแบบนะครับ

9. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ยางรถทั่วไปจะกำหนดspec เวลาและระยะทางการใช้งานไว้ที่ คู่มือการใช้งานของยางนั้นๆครับ ทั้งนี้ทั้งนั้นค่าดังกล่าวเป็นค่าจากการประมาณจากการคำนวนซึ่งการใช้งานจริงอาจแตกต่างทำให้เกิดการความคลาดเคลื่อนได้อีกครับ

ครับพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้