ขอถามพี่ ๆครับ

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย axeunlimited, 8 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. axeunlimited

axeunlimited New Member Member

6
    0
    0
    ใครรู้ราคาแม๊ก E60 มั้งครับ ที่ก้านใหย่ๆ

ฮะครับแล้วใส้ E36 จะสวยป่าวครับ พี่ หรือ

ว่าnismo gt4 แต่ไปถามมามันแพงมากฮะครับเลยอย่ากได้E60

ขอบคุนทุกคำตอบ ครับพี่ๆๆๆๆ :D

2. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    ราคาไม่ทราบเหมือนกานงับ

แต่ถ้าใส่สามหก สงสัยต้องดึงโป่ง -*-

รอคนอื่นมาดูๆให้อีกทีนะงับ

3. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    แปลงเยอะคับไม่คุ้มไม่ดึงโป่งก็สไลด์ปีกนกมีอยู่สองอย่างคับ
    หาล้อตรงรุ่นใส่ดีกว่าคับ

4. axeunlimited

axeunlimited New Member Member

6
    0
    0
    ขอบคุนครับผมว่าจะเอา NISMO 4 ของก๊อปใส่ฮะครับ

ขอโทดที่โพดซ้ำนะครับ นึกว่าโพสไม่ติด ไว้ผมมาขอคำปรึกษาใหม่ครับ

ขอบคุนครับ พี่ๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้