GA16 เดิมสนิท.... พอดีโดนเต่าใล่กัดล้อ :-P

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Yuttana Meebubpha, 9 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    GA16 เดิมสนิท.... พอดีโดนเต่าใล่กัดล้อ :p

1. มิดไมล์ที่ ห้าพันรอบ อุต๊

2. มองไม่เห็นเลย

3. เหมือนมีพลังงานบางอย่างอยู่แถวกลาง

4. น้ายุท สุดไมล์

5. มีเฉย ๆ ไม่ได้ใช้ครับ เกียร์ 5 ความเร็ว+รอบตามนั้นครับ แต่ขึ้นช้า แรงบิดสู้ SR ไม่ได้หรอก

6. ใส่กล่องเทพอะไรครับอิอิ คาปาอะไร

7. ยังไม่ได้ทำใส่เลยครับ

8. คาปาปิก้า แน่เบย เอิ๊กๆๆๆ

9. ไมลพี่ยุทธ ของรุ่นอะไรอะ มีวัดรอบด้วย

10. ของไรหว่า B13 มั้งครับ พี่แจ็คก็มีนะ

11. กรอบไมล ยาวกว่ากันไม่ใช่หรอครับ

12. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    โห รถผมไม่เคยวิ่งถึงเลย

13. ก็แปลงเอาสิตาเบียร์ รถเค้าก็ b13

14. แปลงด้วยยาสีฟัน คอลเกต อะนะ จะใช้ได้หรอ เอิ๊กๆๆ

15. ทำไมผมเหยียบไม่เคยได้แบบนี้เลย..

16. รถผมเคยเหยียบนะ กองขี้หมาลานวัด ดังแป๊ด !!

17. 5555+ กระจายเต็มถนน !!

18. สงสารกันบ้างพี่ยุทธ อิอิ ไม่ทัน

19. รถเค้าช้ากว่าใคร เต็มที่แค่ 80

เค้าก้ช้า 60 เอง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้