อันนี้เบ้าโช๊คหน้า RBI ของ NV รึป่าวครับเทียบดูแล้วมันมันไม่ตรงกัน ???

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เอกรัฐ คุ้มสุพรรณ, 8 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    อันนี้เบ้าโช๊คหน้า RBI ของ NV รึป่าวครับเทียบดูแล้วมันมันไม่ตรงกัน ???

1. อยู่ไหนอ่ะกัน

2. Siriwan Mam

Siriwan Mam Guest

0
    0
    0
    ถ้าใช่มันต้องใส่ได้ดิ

3. ตอนไปซื้อก็บอกของ nv สงสัยอยู่ครับ เด๋วต้องลองประกอบดูก่อน (พรุ่งนี้)

4. มันอยากขาย...ทำให้เราเสียอารมณ์ เผลอๆไม่ให้เปลื่ยนอีกต่อว่าเราอีก ...กำ

5. Siriwan Mam

0
    0
    0
    ตอนไปขับnv ไปป่าว

6. ซื้อที่บางไผ่อะไล่ยนต์ ยุดยาครับ

7. Siriwan Mam ป่าวครับขี่มอไซไป

8. Siriwan Mam

0
    0
    0
    ที่ห่อระบุยี่ห้อที่ใช้กะรถมั้ย

9. ที่ภาพแรกเลยครับ

10. Siriwan Mam

0
    0
    0
    รู้แต่ว่าน่าจะเป็นของ sunny neo น่าจะเอาอันผิดให้ มีใบเสร็จมั้ย เก็บไว้เอาไปเปลี่ยน

11. มีครับเก็บไว้อยู่

12. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    เบ้าโช๊ค NV จะไม่มีน๊อตติดมาคับ :)

13. Siriwan Mam

0
    0
    0
    พรุ่งนี้ไปเปลี่ยนเลยขับnvไป กันเหนียว

14. ครับผม งืม ๆ ไม่น่าพลาด

15. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    มันจะมีลูกศร ขี้มาข้างหน้า ถ้าหันถูกมุม

16. อันที่ซื้อมาไม่ใช่ของ nv ใช่มั้ยครับ

17. Dew Romkloa

0
    0
    0
    ไม่ใช่แน่นอนคับ

18. Dew Romkloa

0
    0
    0
    ของnv จะเปนแบบในรูปมุมล่างขวา จะมียางตรงกลาง อันนี้ยางขาด :)

19. ขอบคุณครับ ^^ เด๋ววันนี้จะเอาไปเปลี่ยนครับ

20. ผมก็ไปซื้อที่นี่นะตรงรุ่นด้วยน่าจะหยิบผิดมากกว่า

21. Dew Romkloa

0
    0
    0
    ต้องได้ตังคืนด้วยนะคับ เบ้าของ NV ถูกกว่าเยอะ ^_^

22. ของซันนี นีโอ 100%

23. ไปเปลี่ยนมาแล้วครับ คราวนี้ไม่ผิดแน่เหมือนกันเด๊ะ ๆ ^^

ขอทราบราคาด้วยครับ ชิ้นละกี่บาทครับ?

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้