ผมว่ามันถูกเกินไป..จนไม่น่าเชื่่อ ...เอาใครหาอยู่ >_<

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย วา ทิวา, 9 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมว่ามันถูกเกินไป..จนไม่น่าเชื่่อ ...เอาใครหาอยู่ >_<

1. ราคา ดาวน์ แน่ๆ

2. เห็นแระ ราคาดาวน์ครับ 22,000

3. 555 หากราคานี้ ซื้อมาแยกะไหล่ยังคุ้มเลย แหม..คุณหรอกดาวล์

4. เอิ๊กๆๆๆ

5. คันนี้ ที่แรก เจ้าของเดิมขาย 175000 อยู่ที่ สายสี่ ผมไปดูมาตอนนั้น ก็2ปีแล้วนะ

ผมอยุ่ ราชพฤกษ์ อ้าวรถนี้อยุ่สาย 4 เองหรอ แอบไปดูดีก่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้