โช๊คหน้าด้านขวารถของผมเวลารถวิ่งกระเทือนมันดังอิ๊ดๆตลอด ถึงเวลาเปลี่ยนรึยังครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เคนชิโร่ เพชรฆาตดาวเหนือ, 5 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    โช๊คหน้าด้านขวารถของผมเวลารถวิ่งกระเทือนมันดังอิ๊ดๆตลอด ถึงเวลาเปลี่ยนรึยังครับ หรือยังซ่อมได้อยู่ แล้วถ้าเปลี่ยนค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่ครับ ขอคำปรึกษาหน่อยครับ

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ดังจากโช็คหรืออะไรแน่คับ

2. โช๊คครับ เพราะก่อนเอามาทางบ้านผมบอกว่าโช๊คไม่ค่อยดี

3. อีกอย่างเวลาวิ่งทางไกลนานๆแล้วชลอจะมีเสียงดังฝืดๆที่ล้อขวาด้วยครับ

4. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    ถ้าโช๊คพัง ไม่อยากซ่อม ติดต่อพี่เอ Apichat Uttrapunเลยครับเค้ามีของดีอยู่!!!

5. อยู่ที่ไหนครับ

6. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
  7. บางพลี มีของดี บางพลัด มีข้าวผัด บางใหญ่ มีไข่ด้วย บางซ่อน มีช้อนกลาง เอ๊ะ !!! ไม่ได้เกี่ยวกับโรคเหงือกเลยนี่นา

8. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    อากาศร้อนรึคับเพ่เบียร

9. Nueng Nueng

Nueng Nueng Guest

0
    0
    0
    ี่ดังที่เบ้าโช็คป่าวครับลองเช็คดูผมเคยเป้นเปลี่ยนไม่กี่ร้อยครับแต่ถ้าเปลี่ยนเปลี่ยนคู่นะครับ

10. Prakarn Yomtat

Prakarn Yomtat Guest

0
    0
    0
    เบ้าโช๊ค อีก1 เสียงครับ

11. ขอบคุณทุกคนครับแล้วผมจะเช็คตามที่แนะนำครับ

12. เบ้าโช้คนี่ ราคา มันอยู่ประมาณไหนกันคับ รถผมก็มีเสียงเวลาเลี้ยว กับเวลาวิ่งบนถนนที่ไม่เรียบอ่ะ กึ๊กๆๆๆ

13. Prakarn Yomtat

Prakarn Yomtat Guest

0
    0
    0
    ผมเปลี่ยนมาคู่ละ 800 บวกค่าแรงแล้วครับ

14. ถ้าจะเปลี่ยนเอง มันต้องใช้อะไรบ้างอ่ะ 5555

15. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ร้านเถอะคับ

16. เชียงแถวซอยศิริชัย แท้ต้นล่ะพันผมเปลี่ยนมาแล้วนิ่มดีครับ

17. ไม่เข้าใจอ่ะฮะ 555 อธิบายหน่อย ไม่ตรงคือยังไง ไม่ได้ศูนย์หรอ?

18. ใช่ๆพวงมาลัยไม่ตรงแล้วขับกินขวาเหมือนกัน แก้ยังไงครับบอกที ตอนนี้ใช้รถแบบเครียดๆ จะเข้าอู่ก็กลัวช่างจะมั่วกิน

19. ข้างนี้แหระที่มีปัญหาครับ

20. ตกหลุมดังอี๊ดๆ แต่ชลอจะเป็นเสียงขูดๆครับ

21. แสดงว่าสองเสียงนี้มาจากสาเหตุเดียวกันใช่มั๊ยครับ

อืม..ขอบคุณครับแล้วผมจะรีบไปตรวจดูว่าเป็นไรกันแน่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้