น้ำมันเพาเวอร์หยด. แร็คซ่อมแล้วงัยต่อดีครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ไม่รู้พึ่งมา จะรู้มั้ยเนี้ย, 11 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    น้ำมันเพาเวอร์หยด. แร็คซ่อมแล้วงัยต่อดีครับ

1. Siriwan Mam

Siriwan Mam Guest

0
    0
    0
    ซ่อมแล้วช่ายป่ะ

2. หยดอยู่ครับ. แต่หาที่หยดไม่เจอ. คาดว่าจะเปนที่ตัวปั่นรึป่าว

3. เชคดูที่ปลายสายท่อน้ำมันเพาเวอ ว่าหลวมหรือป่าว เข็มขัดแน่นมั้ย หรือว่าท่อยางเริ่มแตก

เท่าที่สังเกตุดูมีรอยสาดกะเด็นของน้ำมัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้