โอ้ว ลืมไป วันทิตย์ ร้านปิดหมดเลย ทำไงดีหนอ์

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย จำรัส เหล่าพล, 11 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    โอ้ว ลืมไป วันทิตย์ ร้านปิดหมดเลย ทำไงดีหนอ์

1. Kritsada Soison

Kritsada Soison Guest

0
    0
    0
    ก้น่านน่ะดิ

2. ล้างให้สะอาดแล้วอัดจารบีใช้ดูก่อนครับ

3. มันก้อต้องเป็นแบบนั้นแล้วครับ

4. ทำไรละนั่น

5. เปลี่ยนยางหุ้มหัวเพลาหรอพี่ ข้างเท่าไรครับ

6. วุธ ครับยางหุ้มเพลาครับเอาของเก่าที่เก็บไว้มาใส่ร้านปิดหมด

7. เสร็งรึยังครับ

เรียบร้อยแล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้