ด่วนๆครับไฟหน้าขวา bb u11 เกิดอุบัติเหตุครับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Kasidate Hmun Moud, 3 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ด่วนๆครับไฟหน้าขวา bb u11 เกิดอุบัติเหตุครับ

1. มองข้าง หน้าไม่ชัดว่า รุ่น 1 หรือ รุ่น 2 ครับ ถ้ารุ่น 1 ผมมีไฟหน้า ครับผม

2. น่าจะ 2 ครับ

3. ถ้าเห็นไฟท้าย ชัดเจน เลย

4. คันนี้รุ่น2ครับ

5. ว่าแต่ ไปโดนไรมาคับ เยินเลย

6. รุ่น 2 ถ้าต้องการ ฝากระโปรงหน้า , บังโคลนหน้า ติดต่อมาได้ครับ ของแท้นำเข้าจากประเทศญีปุ่น

7. Kasidate Hmun Moud ชัดเจนครับ รุ่น 2

8. รุ่นนี้เลยครับ

9. Kasidate Hmun Moud มีบังโคลนหน้า ฝากระโปรง ครับ พี่

10. Jar Retro Car มีมั้งไหมครับชุดหน้าเลย

11. ผมมีอยู่ชุดเดียวครับผมแต่คงต้องเกบไว้ครับ ขอแนะนำว่าให้ไปหาตามร้านขายอะไหล่เส้นตัวเมืองนครปฐมครับเพราะล่าสุดไปยังมีอยุ่ครับ

12. Vasin Marko Klinpayong มีเบอร์ร้านไหมครับ

13. ขอหาก่อนนะครับ

14. Vasin Marko Klinpayong ขอบคุณครับ

หาเบอร์ไม่เจออะครับผม อยู่เส้นทางเข้าตัวเมืองนครปฐม ร้านอยู่ด้านซ้ายมือครับผม หน้าร้านจะมีหัวตัดรถเยอะๆอะครับถ้าวิ่งจากเส้นบรมเข้าไปนะครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้