กล่องมีปัญหา มาต่อแอร์แยกเพราะพัดลมไม่ทำงาน

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Beer Bangbon, 11 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Beer Bangbon

Beer Bangbon Guest

0
    0
    0
    กล่องมีปัญหา มาต่อแอร์แยกเพราะพัดลมไม่ทำงาน

2. หน้านี้สวยจัง เหมาะจะวาง เทอร์โบ

3. Beer Bangbon

0
    0
    0
    ใจอยากได้นะคุณเก่ง แต่กลัวไม่มีเกียร์ออโต้

4. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    กล่องมีปัญหาหรือช่างทำพังไปแล้ว .... รถพี่เบียร์ ไม่ได้ wiring นะ ย้ายสายแพมาเสียบเอา ช่างเช็คไม่จบแหงม

5. Beer Bangbon

0
    0
    0
    น่าจะครับ ผมเลยมาหาช่างแอร์ไดนาโมให้เขาจัดให้เลยครับ

6. Beer Bangbon

0
    0
    0
    จบแบบหล่อๆที่ พันเจ็ด เปลี่ยนพัดลมด้วย

7. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    พอไปได้พี่

8. Beer Bangbon

0
    0
    0
    อิอิ ขับได้ไม่มีปัญหาก็สบายใจครับ อิอิ

9. Paul Chanatuth

Paul Chanatuth Guest

0
    0
    0
    relay 30 บาท พัดลมกี่บาท ดี ต่อพ่วงกับสัญญาณคอมแอร์ทำงานเหรอพี่เบียร์ อิอิ

10. Beer Bangbon

0
    0
    0
    ค่าไล่ด้วยมั่งครับแต่รถดียอม อิอิ

ว้าววววว....หน้าสวย...สีก็สวย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้