เรื่อง Inter

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย Kakupee, 8 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kakupee

Kakupee Member Member

49
    0
    6
    พอดีอยากรู้เรื่องInterที่ใส่ในMR2 มันเป้นสีดำใช่ไหมครับแล้วถ้าเราอยากจะเปลี่ยนInterเลยอยากทราบว่ามันมีของแต่งไหมแล้วส่วนใหญ่เค้าซื้อInterของอะไรมาใส่กันแล้วมีรูปให้ดูไหนครับพอดีอยากเปลี่ยนเป็นInterซิ่งนะครับ( ของพี่ในทีม)

2. POP 11

POP 11 New Member VIP Racer

137
    1
    0
    มีของ Trust ลองเดินหาดูตามเชียงกง

ถ้าเอาดีกว่าก็ของ Spearco ลอง Search ดูตามเนทแล้วสั่งดูคับ

3. Kakupee

Kakupee Member Member

49
    0
    6
    ทรงมันเป้นแบบไหนอะครับแล้วมีรูปให้ดูไหนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้