รบกวนเพื่อนๆ แนะนำร้านซ่อมแอร์รถยนต์ แถวอุดมสุขหน่อยครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Chayawat Narongchai, 13 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนเพื่อนๆ แนะนำร้านซ่อมแอร์รถยนต์ แถวอุดมสุขหน่อยครับ

1. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ซอยสุภาพพงษ 3 เข้าซอยไปสุดเลี้ยวขวาสามร้อยเมตร ร้านช่างหนุ่ม

2. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ร้านอยู่ซ้ายมือ

3. Jacky Jdm

0
    0
    0
    อีกร้านแถวกิ่งแก้ว ฝีมือดี ปากซอยกิ่งแก้ว ซอย9

4. ขอเบอร์ติดต่อ ได้มั้ยครับ

5. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ไม่มีเบอรครับ ว่สแต่แอร์เป็นอะไรหรอ

6. เจ้าของเก่าบอกเสียที่คลัชคอมครับ nv van

7. ผมอยู่แถวสวนหลวงร.9 เฉลิมพระเกียรติซ.22 ครับ

8. Jacky Jdm

0
    0
    0
    อ่อ แถววัดตะกล่ำ

9. ใช่แล้วครับคุณแจ็ค

10. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ลองไปปากซอย เฉลิมพระเกียร์ 17 ครับ มีร้านนึง สอบถามราคากันก่อนนะครับ

11. ขอบคุณนะครับ

รุ้แต่ร้านส่งเด้ก55

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้