ฝากน้องมะนาวหวานด้วยครับ...พึ่งไปรับตัวจากสุรินทร์มาอยู่ระยองด้วยกันครับ......เจอแถวระย...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย รักแท้ ไม่ได้แปลว่าโง่, 13 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ฝากน้องมะนาวหวานด้วยครับ...พึ่งไปรับตัวจากสุรินทร์มาอยู่ระยองด้วยกันครับ......เจอแถวระยองทักทายได้ครับ....เครื่องหัวฉีดเดิมๆติดแก๊สจ้า

1. Nantana Nakkhwan

Nantana Nakkhwan Guest

0
    0
    0
    สวยมากๆ..พี่ขอดูห้องเครื่อง.และด้านท้ายหน่อย..เท่ฝุดๆ

2. เครื่องเดิมครับ....รกนิดหน่อย..ไฟท้ายเดิมเลยๆครับ...ยังไม่ได้เปลี่ยน...ภาพสักครู่ครับ

3. แหล่มเลยครับ

4. เครื่องหัวฉีดเดิมๆติดแก๊สครับ

5. ไฟท้ายเดิมๆเลยครับ...หาของแต่งตรงรุ่นไม่มีของ...กำลังคิดว่าจะแปลงใส่ของไทเกอร์ครับ...แต่ไม่รู้ว่าต้องแปลงเยอะหรือป่าวครับ

6. ถ้าผมเจอ ผมเคาะกระจก เลยนะ^_^

7. เคาะกระจกแล้วให้ลายแทงมาครับ...จะได้ตามไปถูก....อิๆๆๆ

8. Topjing Pokom

Topjing Pokom Guest

0
    0
    0
    ตีตู้ในแค๊ปเอาถังน้ำมันออกเหรอครับ ใช้แก๊สอยางเดียวเลยเหรอครับ

9. ใช้แก๊สกับน้ำมันคู่กันครับผม.....

10. Nantana Nakkhwan

Nantana Nakkhwan Guest

0
    0
    0
    แล้วถังน้ำมันไปยู่ตงไน๋อ่ะ.งง

11. Topjing Pokom

0
    0
    0
    ย้ายถังเหรอครับ

12. Topjing Pokom

0
    0
    0
    ของผมหาร้านทำไม่ได้เลยต้องเจาะกะบะ แก๊สเลยไปอยู่แทนยางอะไหล่

13. ถังอยู่ที่เดิมครับ...แต่ปาดเหล็กรองนั่งกับตีตู้ทับครับ...ถ้าคนตัวสูงเกินร้อย160ซม.ไปนั่งหัวจะติดหลังคาครับ...ต้องก้มหัวนั่งครับ...เพราะตู้มันสูงขึ้นมาครับ

14. Topjing Pokom

0
    0
    0
    สวยจังดังดีด้วย เกิดอาการอยากทำบ้าง555×

15. Nipon Noppakaow ได้แนวทางเลยคัฟอยากได้แบบนี้แร่ะเก็บตังเปลี่ยนตู้ดีก่า ผมตีตู้ข้างเบาะเอนแทบไม่ได้เลย นั่งงอเป็นกุ้งเลย

16. สวยครับตู้แบนพาสแต่มีข้อเสียที่เสียงกระด้างไป

17. ดังกระหึ่มมมมมมมมมมมมมมมม

สวยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้