สภาพสีเดิม ขอบอกเลยว่า ไม่ผิดหวัง รื้อแล้วเห็นยังตะลึง พรมเดิมๆ สีตัวถังเดิมๆ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Jacky Jdm, 13 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    สภาพสีเดิม ขอบอกเลยว่า ไม่ผิดหวัง รื้อแล้วเห็นยังตะลึง พรมเดิมๆ สีตัวถังเดิมๆ แม่เจ้าาาา 20ปี พื้นรถผมยังเน่ากว่านี้เลย ส่วนท้าวแขน แว่วๆมาว่าพี่เค้าจะปลดประจำการใครสนใจ กด 1 จอง ได้เลยครับ

2. ใส่กระบะได้มั้ยครับพี่แจ๊ค...ถ้าได้ผมขอคิวแรกครับ

3. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ไม่ได้ครับ ท้าวแขน b13 ยาวมาถึงแค่แป้นเกียร ต้องใส่ กับคอนโซนแวน หรือ b13 หรือ nx จ้า

4. ว้าาาา....ขอบคุณครับพี่แจ๊ค

5. เต๊ปเตฟแน่ๆ

6. กด 555ยกเลิกนะครับพี่น้อย

7. Namkhong Aloha

Namkhong Aloha Guest

0
    0
    0
  8. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    คอนโซลสามชั้น ^_^

9. รอรับด้วยคน ^^

10. ผมเอาครับ

11. Jacky Jdm

0
    0
    0
    อาจายร สั่งผมไว้นานแล้วครับ ขออนุญาต ขายให้อาจายรนะครับ ^_^

12. ขอบคุณมากครับ

13. Jacky Jdm

0
    0
    0
    แต่รอถอดนานหน่อย นะครับ จัยเย็นๆๆ นะครับอาจายร ^_^

14. Namkhong Aloha

Namkhong Aloha Guest

0
    0
    0
  15. Jacky Jdm

0
    0
    0
    อาจายรท่าน โทรมาคอนเฟิมกะผม ก่อนหน้าแล้วครับ พี่ๆ อย่าเสียใจนะโอ๋ๆๆๆๆๆ เดี๋ยวเค้าพาไปกินตับบบบ แหะๆๆๆ ^_^

16. 555+ รับแซ่บบบ ซัวเถาต่อปายยย

17. Jacky Jdm

0
    0
    0
    อยากให้น้องลีโอนั่งแล้ว ^_^

18. ขอประทานโทษด้วยครับ ผมบอกให้พี่แจ๊คหาให้ตั้งแต่ประมาณสองเดือนที่แล้วครับ

19. Jacky Jdm

0
    0
    0
    มีที่วางแก้วให้น้องลีโอด้วย ^_^

ชุดภายในเท่าไรคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้