บ่อน้ำน้อยๆในกระบอกสูบ.......เลี้ยงปลาได้เลย คิคิ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Wichapon Sutinpuak, 13 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    บ่อน้ำน้อยๆในกระบอกสูบ.......เลี้ยงปลาได้เลย คิคิ

1. ยกชุดบนหรืครับ

2. อยากจะรื้อเปลี่ยนประเก็นเสื้อ ฝาเหมือนกันแต่ติดตรงที่ตั้งวาวไม่เปน T-T

3. ปาดฝาหน่อยคับ ฝาโก่ง

4. นับข้อโซ่คับ จาก มาร์คซ้ายไปมาร์คขวา นับไป17 ข้อ ไม่แน่ใจคันอื่นจะเหมือนกันป่าว.....ผมเคยตั้งมาร์คผิดประกอบเรียบร้อยแล้วพอสตาร์ทมันระเบิด กรองเปลืองกระจุยเลยคับ คิคิ

5. ไม่กล้าเสี่ยงครับกลัวพัง ต้องมีผู้รู้ทำให้ดูสักรอบ ไอ้เรื่องครูทักลักจำเนี่ยถนัดแล อิอิ

6. ฝาโก่งเหมือนกันเลยครับ....จับปาดแล้วก็เปลี่ยนวาล์วน้ำ...รอบนี้เย็นเตร็กเลยครับ...วิ่งจากสุรินทร์มาระยอง..ความร้อนขึ้นไม่ถึงครึ่งแล้ว

7. เสร็จเรียบร้อยแล้วครับ อิอิ ไม่มีอุปสรรคใดๆ ฮ้าเหนื่อยไปอีกวัน ^ ^

8. ตั้งจุดเพลาตรงมาคแล้วก้อจัดมาคแคมในตำแหน่งที่วาวล์ปิดแล้วก้อไล่ไปที่ละสูบครับ

9. Kritsada Soison

Kritsada Soison Guest

0
    0
    0
    ช่าย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้