ได้มาแล้วครับ แต่ตัวรถยังไม่เสร็จเลยเช็คช่วงล่างอยู่แต่คงใกล้แระครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ธนากร คงถาวร, 13 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ได้มาแล้วครับ แต่ตัวรถยังไม่เสร็จเลยเช็คช่วงล่างอยู่แต่คงใกล้แระครับ

1. ทำนายเจ้าของรถ: เป็นคนพูดคุยสนุก มีเสน่ห์ ชอบเจอผู้คนไม่ชอบอยู่คนเดียว เพื่อนมากมายเข้ากับคนทุกระดับชั้น ผู้ใหญ่อุปถัมป์ ขี้สงสารคนอื่นจึงเป็นช่องทางให้คนอื่นเอาเปรียบอยู่เสมอ มีศิลปะ,รักสวยรักงาม มีพวงสวรรค์ มองโลกในแง่ดีเส-มอ ไม่คิดค่าทำนาย ^_^

2. ตรงเป๊ะเลยครับ ตรงมากๆเลย

3. Topjing Pokom

Topjing Pokom Guest

0
    0
    0
    เลขสวยครับ มีพวงสวรรค์ด้วย พี่วา ทิวา

4. ดีตรง "พวงสวรรค์" เนี่ยแหล่ ^_^

5. เลขสวยเสียด้วย *o*

ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้